Lúc mình đến thì có khoảng 4,5 người gì đó, còn trước đó thì ko biết có bn ng, nên cũng ko rõ nữa :( Mà cũng chả biết chỉ tiêu lấy bao nhiêu, làm sao biết tỉ lệ cao hay thấp :)) Kệ thôi :)) Nhưng có vẻ họ ưu tiên những ng có kinh nghiệm ấy :)
cảm ơn bạn rất nhiều. chúc bạn sớm nhận đc good new từ Baoviet bank hehe

Lý thuyết thường hỏi gì vậy bạn. Viết đoạn văn tiếng anh về nội dung gì..thứ sáu này mình thi tuyển vị trí giao dịch viên bên bảo việt..Bạn nào từng thi qua chỉ giúp mình với

Vừa đi thi nghiệp vụ về, chắc là tạch. Thi tiếng anh thì có vài câu trắc nghiệm còn lại là tự luận.Phần tự luận là viết đoạn văn.Ôi, lâu không động vào tiếng anh nên quên hết mặt các từ. Phần nghiệp vụ cũng có vài câu trắc nghiệm.1 phần tự luận hỏi lý thuyết và 1 phần bài tập tính toán.
Bạn ơi, cho mình hỏi tí. Phần nghiệp vụ có khó không. Nó hỏi những gì vậy bạn

Mọi người cho em hỏi, em sắp thi GDV Bảo Việt, hiện tại hình thức thi viết của ngân hàng là thi gì vậy ạ?

Mọi người cho em hỏi, em sắp thi GDV Bảo Việt, hiện tại hình thức thi viết của ngân hàng là thi gì vậy ạ?
có 2 phần nghiệp vụ 15 câu trắc nghiệm, 3 câu tự luận lý thuyết, 1 câu ự luận bài tập gồm 2 ý.
tiếng anh hình như à 5 câu trắc nghiệm 1 bài điền từ ko cho từ trước và 1 bài luận viết.
HUm bữa m thì đề là mô tả 1 địa điểm mà e đã du lịch cho 1 nnguowif bạn hay người thân của em.

CÒn câu tự luận lý thuyế có 1 câu so sánh sự khác nhau của cs tài khóa và s/s tền tệ.
nêu quản điểm về chính sách gì của ngân hàng nhà nước đó. thi hình như 60p thì phải. Nhận xét của banr thân ề dài quá mức quy định chúc bạn may mắn

Bạn thi đợt nào vậy? Nghe đề có vẻ chua nhỉ, câu bài tập tính lãi hay gì bạn?

Ai cho em xin số liên lạc với Ban nhân sự BVB với, em gọi số 0439288989 có chuông đổ, ko ai nhấc máy mà cũng ko nghe thấy tiếng trả lời tự động để ấn số máy lẻ;

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên