dù sao thì chưa nhận thư tức là vẫn còn hy vọng

Mình nhận được email gọi đi pvan rồi. Cơ mà có thể là vị trí GDV chưa thông báo thôi, các bạn cứ chịu khó chờ vậy :)

Mọi người nhận được thông tin rồi sao mình vẫn chưa có thông tin gì nhỉ?

Hnay moi phong van vi tri TN Kinh doanh tien te va TN chuyen tien thoi moi ng nhe. Con GDV thi hinh nhu chua thay. Moi nguoi cu chiu cho tiep, GDV chac la dong hon nen co ket qua sau day.

Hnay moi phong van vi tri TN Kinh doanh tien te va TN chuyen tien thoi moi ng nhe. Con GDV thi hinh nhu chua thay. Moi nguoi cu chiu cho tiep, GDV chac la dong hon nen co ket qua sau day.
Hôm nay bạn đi pv à? hđ pv có mấy người vậy bạn? có hỏi nghiệp vụ nhiều không thế? ^^

Có 2 người bạn ạ. Và có hỏi nghiệp vụ nhé. Nói chung các bạn cứ chuẩn bị kỹ lưỡng vào. Gluck ;)

Có 2 người bạn ạ. Và có hỏi nghiệp vụ nhé. Nói chung các bạn cứ chuẩn bị kỹ lưỡng vào. Gluck ;)
cảm ơn bạn nhé. cho mình hỏi chút nữa. là đến hôm đi phỏng vấn thì còn nhiều thí sinh không bạn? tỷ lệ chọi liệu cao không nhỉ? :p

Lúc mình đến thì có khoảng 4,5 người gì đó, còn trước đó thì ko biết có bn ng, nên cũng ko rõ nữa :( Mà cũng chả biết chỉ tiêu lấy bao nhiêu, làm sao biết tỉ lệ cao hay thấp :)) Kệ thôi :)) Nhưng có vẻ họ ưu tiên những ng có kinh nghiệm ấy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên