Thằng sếp chết tiệt!!!

Ha ha. Chủ đề nay hay thật, giúp xả tress và nói hết những chuyện về sếp công khai mà không sợ bị "trảm". Mình đồng cảm với các bạn. Làm 1 ngân hàng mà qua 4 đời sếp. Bó tay luôn, sếp mới về có 1 tuền đéo biết gì kết. chỉ biết đi nhậu với mấy đứa nịnh hót rồi nói gì nghe nấy và làm theo. Chả hiểu sếp này sống được bao lâu nữa.

Sếp ơi sếp, Hãy nhìn lại mình đi. Mình chưa tìm hiểu cái gì về chổ mình mới về, chưa hiểu rõ quy định và từng người mà cứ làm càng, lại có tính mê gái nữa chứ. Trời, Sếp thích nịnh và mê gái, thích nhậu... Mà cũng được làm sếp. Thế thì ai làm không được. Đúng là Thằng sếp chết tuyệt. ha ha ha ha ha:))

gì mà nóng thế bạn, chó cứ sửa người cứ đi, ai làm việc người đó, nghĩ như thế thì mới sống được với thực tại..

Bạn còn nóng hơn mình cái đoạn "Chó cứ sửa người cứ đi' nhưng mà khổ cái nếu đời mà như thế thì đã tốt, bạn đã bao giờ mà bạn cứ đi được yên thân không bị gì chưa? ha ha. Thực tế là vậy, và như bạn nói thì mình thế thì không sống và làm việc theo nhóm được. Mà các Ngân hàng tuyển người đếu muốn tuyển nhân viên có khả năng làm việc theo nhóm. Ngay cái đấy đã thấy ngay là bạn muốn cứ đi mà đi được à?

Bạn còn nóng hơn mình cái đoạn "Chó cứ sửa người cứ đi' nhưng mà khổ cái nếu đời mà như thế thì đã tốt, bạn đã bao giờ mà bạn cứ đi được yên thân không bị gì chưa? ha ha. Thực tế là vậy, và như bạn nói thì mình thế thì không sống và làm việc theo nhóm được. Mà các Ngân hàng tuyển người đếu muốn tuyển nhân viên có khả năng làm việc theo nhóm. Ngay cái đấy đã thấy ngay là bạn muốn cứ đi mà đi được à?

Mình đồng ý với bạn! Làm việc tại Ngân hàng thì chỉ có 2 con đường: 1 là đi theo, nghe theo và làm theo... tức cùng 1 phe. 2 là không nghe theo, không làm theo những chuyện sai trái...đó là chống lại (cái này như tình hình của mình hiện tại):((. Chú không thể ở trung gian và ai nói thì nói. mình làm thì làm được đâu bạn ơi!

02-09-2012 đến nay cũng 7 tháng rồi, không biết tình hình zombie thế nào rồi chia sẻ mọi người biết với, tò mò quá.

Thôi đừng bức xúc sếp nữa, háy sống sao cho khéo tý, mình ghét nó mấy thì mình cũng phải cười với nó chứ. Thế mình mới là người giỏi.

đọc xong mà ko tin vào mắt mình nữa...tại sao lại có ng như vậy chứ...chắc định hốt 1 ít rồi bay đây mà...

Do chính sách cho vay của ngân hàng có thay đổi + bị nhân viên chống đối, làm hồ sơ chậm ì ì, nợ xấu tăng cao, sếp thấy sếp éo có khả năng ăn được nhiều nữa + sắp bị trảm nên sếp đi r, qua chỗ khác chơi r; tình hình là sếp mới về tốt và tâm lý hơn nhiều!!! hihi... Chúc các bạn may mắn! <:p.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên