Thắc mắc!!!

Anh chị nào có kinh nghiệm thi ở ACB cho em hỏi thời gian từ khi pv cho tới khi có kết quả và được gọi đi đào tại thì mất khoảng bao lâu ạ, em mới đi pv được 3 ngày, mà chờ thấy suốt ruột quá.

Mình phỏng vấn hôm trước thì hôm sau là có người gọi điện báo đậu và bổ sung hồ sơ luôn. Nghe các bạn trước cũng bảo vậy.
bạn ơi, cho mình hỏi, thi vào vị trí PFC có khó lắm k, tiếng anh thế nào hả c, thường vào dạng gì, nhiều từ vựng chuyên ngành k

bạn ơi, cho mình hỏi, thi vào vị trí PFC có khó lắm k, tiếng anh thế nào hả c, thường vào dạng gì, nhiều từ vựng chuyên ngành k
Thi IQ và tiếng Anh thì đề chung, còn nghiệp vụ đề riêng nên mình cũng ko biết PFC thi cái gì nữa. Av thì cũng bình thường, không khó không dễ, chủ yếu là biết từ vựng để đoc hiểu thôi, ngữ pháp đơn giản.

Chắc die rồi, mình cũng mới nhận được tin, không hiểu vì sao out :D
Bác ơi, tức là người ta có thông báo sms, email, call gì đó cho bác biết à?
Mình phỏng vấn hôm trước thì hôm sau là có người gọi điện báo đậu và bổ sung hồ sơ luôn. Nghe các bạn trước cũng bảo vậy.
Bác ơi, bác đi làm chưa vậy? Cho em hỏi bổ sung hồ sơ xong sau bao lâu thì được gọi đi làm? Em thi PFC-1 mà bên topic đó có bác còn đc gọi đi pv lần 2 nữa (sau khi gọi điện kêu bổ sung hs), mà em thì chả có thêm thông tin gì nên sốt ruột quá :D
bạn anna ơi, bạn đã được gọi điện ký offer chưa vậy? mình cũng bổ sung hồ sơ RA mà mãi chưa thấy gọi, nên lo quá !
Bác đợi bao lâu rồi, có đc gọi đi pv lần 2 không bác? Em cũng được gọi bổ sung hs PFC-1, tính đến mai là 2 tuần rồi mà chưa có thông tin gì cả bác à.

bạn anna ơi, bạn đã được gọi điện ký offer chưa vậy? mình cũng bổ sung hồ sơ RA mà mãi chưa thấy gọi, nên lo quá !
Mình cũng pv ngày 10/4, kí offer và đi làm rồi bạn. Các bạn RA đều về đơn vị cả rồi, đang tuyển thêm đợt mới nữa vì thiếu RA nhiều quá.

Hi bạn..mai mình có thi tuyển vị trí GDV..phần thi kiến thức có khó không bạn..đa số tập trung vào phần nào

Mình cũng pv ngày 10/4, kí offer và đi làm rồi bạn. Các bạn RA đều về đơn vị cả rồi, đang tuyển thêm đợt mới nữa vì thiếu RA nhiều quá.
Cảm ơn bác nha. Đang có đợt tuyển RA, có lẽ lại apply lại vậy.

Hi bạn..mai mình có thi tuyển vị trí GDV..phần thi kiến thức có khó không bạn..đa số tập trung vào phần nào
Mìh ko thi GDV nên ko biết bạn ơi, hình như GDV chỉ thi IQ và AV thôi, ko thi nghiệp vụ. Nếu chỉ 2 cái thôi thì cũng ko khó đâu bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất
testamentmerch
Back
Bên trên