Thắc mắc!!!

Anh chị nào có kinh nghiệm thi ở ACB cho em hỏi thời gian từ khi pv cho tới khi có kết quả và được gọi đi đào tại thì mất khoảng bao lâu ạ, em mới đi pv được 3 ngày, mà chờ thấy suốt ruột quá.

Anh chị nào có kinh nghiệm thi ở ACB cho em hỏi thời gian từ khi pv cho tới khi có kết quả và được gọi đi đào tại thì mất khoảng bao lâu ạ, em mới đi pv được 3 ngày, mà chờ thấy suốt ruột quá.
Mình phỏng vấn 04/04/2014 ở cmt8 vị trí pfc, h này 11/04 vẫn chưa có kết quả. bạn có kết quả chưa ạ? Mình có thể kiểm tra thông tin ở đâu ta. Thanks all;)

Chắc die rồi, mình cũng mới nhận được tin, không hiểu vì sao out :D

Mình phỏng vấn hôm trước thì hôm sau là có người gọi điện báo đậu và bổ sung hồ sơ luôn. Nghe các bạn trước cũng bảo vậy.

Mình phỏng vấn hôm trước thì hôm sau là có người gọi điện báo đậu và bổ sung hồ sơ luôn. Nghe các bạn trước cũng bảo vậy.
Hi bạn, bạn thi vị trí gì vậy ở chi nhánh nào vậy. Cũng có người giống mình chưa có thông báo gì hết. Thanks

hi, chúc mừng bạn nhé, sao hay vậy ta. Nhiều người thi pfc vẫn chưa có kq
Hiện giờ đang thiếu RA nhiều nên ưu tiên tuyển trước. Mình là con gái, làm RA lấy kinh nghiệm chứ ko nghĩ là sẽ qua nổi 2 tháng thử việc đâu. Haiz.
Bạn gọi lên phòng nhân sự hỏi đi. Gọi lên tổng đài phục vụ khách hàng hỏi số điên thoại và số máy nội bộ phòng nhân sự.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên