Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

Chuẩn đấy bạn, vị trí sale support hum nay nhiều bạn cũng đc nhắn tin mà đều tr TH là có ứng tuyển vị trí này đâu :))
Chắc là họ nhắn tin cho cả list lun ;))
Đang hi vọng là hôm pv chị pv thấy m phù hợp với vị trí này hơn nên chuyển :">

hôm nay mình có gọi điện cho cái chị làm ở phòng nhân sự bên tech và hỏi xem kết quả pv ngày 26.04 có chưa hay là bọn em bị loại hết hôm đấy mà chưa có ai có kết quả trong khi các bạn pv hôm mùng 2,3.5 đc đi pv lần 2 hết rồi thì chị ấy bảo là đợt pv hôm 26 do nhiều người pv quá họ chưa xử lý xong hồ sơ nên trong tuần này họ sẽ nt cho mình đi pv nếu hôm đấy đạt yêu cầu. mọi người chờ nhé

hôm nay mình có gọi điện cho cái chị làm ở phòng nhân sự bên tech và hỏi xem kết quả pv ngày 26.04 có chưa hay là bọn em bị loại hết hôm đấy mà chưa có ai có kết quả trong khi các bạn pv hôm mùng 2,3.5 đc đi pv lần 2 hết rồi thì chị ấy bảo là đợt pv hôm 26 do nhiều người pv quá họ chưa xử lý xong hồ sơ nên trong tuần này họ sẽ nt cho mình đi pv nếu hôm đấy đạt yêu cầu. mọi người chờ nhé
uh, biết được thông tin thế này cũng bớt lo.hì, thank ấy nha!

Đã đi pv sale support :) Thấy thật thú vị. Hi vọng lọt được vào vòng tiếp theo. T cũng hỏi lại c pv hôm nay kết quả của hôm 26/4. C ấy hỏi ai pv và bảo sẽ hỏi kết quả cho. Khả năng chúng ta bị bỏ quên là rất cao :))
Và nếu tạch thì 6 tháng sau mới được ứng tuyển :-ss

t phỏng vấn hôm 4/5. Sáng nay đi gặp anh Giám đốc chi nhánh.nghe nói là chỉ có 4 người lọt vào vòng này nhưng chỉ lấy 1 thôi.hem biết thế nào. bây giờ chỉ ngồi chờ và hi vọng

Tớ vừa nhận được tin nhắn đi phỏng vấn vòng 2 vị trí RM Priority. Mọi người có biết vòng 2 phỏng vấn những gì không. Có hỏi nhiều về nghiệp vụ or tiếng anh không?

Tớ vừa nhận được tin nhắn đi phỏng vấn vòng 2 vị trí RM Priority. Mọi người có biết vòng 2 phỏng vấn những gì không. Có hỏi nhiều về nghiệp vụ or tiếng anh không?
Bạn phỏng vấn vòng 1 hum nào đó :D
Đã đi pv sale support :) Thấy thật thú vị. Hi vọng lọt được vào vòng tiếp theo. T cũng hỏi lại c pv hôm nay kết quả của hôm 26/4. C ấy hỏi ai pv và bảo sẽ hỏi kết quả cho. Khả năng chúng ta bị bỏ quên là rất cao :))
Và nếu tạch thì 6 tháng sau mới được ứng tuyển :-ss
Theo như mình biết thì vị trí này ưu tiên nam (1 bạn đang làm trong Tech bảo thế ) ;))

Theo như mình biết thì vị trí này ưu tiên nam (1 bạn đang làm trong Tech bảo thế ) ;))

;)) Nay thấy binhminhcodon roài, trông có vẻ giống avatar ý nhỉ :p
Và cũng thấy b bảo ưu tiên nam là b nào rùi nhưng ko nhận ra là b nào trên ub hihi.
Cơ mà c pv k có bảo t là ưu tiên nam mà chỉ bảo c ấy sẽ xem xét về TH của t. Cũng chả rõ ý tứ lắm nh mà cũng là có hy vọng \m/
PS: Cơ mà t là chị mới đúng hehe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
;)) Nay thấy binhminhcodon roài, trông có vẻ giống avatar ý nhỉ :p
Và cũng thấy b bảo ưu tiên nam là b nào rùi nhưng ko nhận ra là b nào trên ub hihi.
Cơ mà c pv k có bảo t là ưu tiên nam mà chỉ bảo c ấy sẽ xem xét về TH của t. Cũng chả rõ ý tứ lắm nh mà cũng là có hy vọng \m/
PS: Cơ mà t là chị mới đúng hehe

Ha ha tin ưu tiên là do bạn ấy bểu sau khi PV ra mà (chị nhân sự quen mặt rồi) :)) Ô đó đang làm KH ưu tiên, ko trụ đc nên ứng tuyển nội bộ xuống ;))
Giống avatar ? ở điểm nào đó bạn :))
P/S: Chị gì, = tuổi đấy nhé ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất