Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

Sao mình vừa nhận được tn mai pvan lại từ số này nhỉ +19001590 , cứ tưởng có ai gửi tiền vô tk cho mình :((

Ấy cũng phỏng vấn hôm 26/4 ak? Nhận được tin nhắn đi pv lại ak? hay là phỏng vấn lần 2?. Chứ tớ thấy chưa bạn nào hôm 26/4 được nhận tn cả, kể cả mail báo tạch :

---------- Post added 07-05-2012 at 09:50 AM ----------

làm back là khối bên trong hả, trả lời kỹ hộ mình tý nhé, tự dưng snags ra đc cái tn đi pv vị trí đó, chả hiểu ntn :D

Theo tớ biết thì là làm hỗ trợ cho mấy bác chuyên viên QHKH ấy. Mình ở nhà chuẩn bị hồ sơ, tờ trình các kiểu thôi, k bị áp doanh số, nhàn hơn nhiều. K biết bên Tech có giống thế này k. Mà ấy ứng tuyển lúc nào mà có vị trí này thế?Mình ao ước vị trí này lắm :D

Sao mình nộp NH này nhưng đều nói là chưa xem nhỉ...ảo tung cả chảo

---------- Post added 07-05-2012 at 10:24 AM ----------

Các bạn cũng nộp trực tuyến trên web TCB ak?

minh hoi lac vao tech chut. co ai dc moi di phong van ngan hang vietabank ko minh dc goi chieu nay nhung di ngoai duong ko nghe ro ho hen dia chi o dau. ban nao cung nop vao vietabank dc goi thi cho minh biet voi nhe. thanhk you

Ấy cũng phỏng vấn hôm 26/4 ak? Nhận được tin nhắn đi pv lại ak? hay là phỏng vấn lần 2?. Chứ tớ thấy chưa bạn nào hôm 26/4 được nhận tn cả, kể cả mail báo tạch :

---------- Post added 07-05-2012 at 09:50 AM ----------

à quên ko phải pvan lại đâu mình mới được gọi lần 1. hiz, nộp lâu rồi h tự nhiên thấy gọi, cũng ko dám hi vọng :(

Mình được gọi điện thông báo mai đi phỏng vấn vòng 2 vị trí GDV ở Hoang Minh Giám, Nghe nói là trực tiếp giám đốc chi nhánh sẽ phỏng vấn,bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn lần 2 chia sẻ mình với? m lo lắng quá

Hihi vào mí bít nhìu ng cũng như m. Tình hình là hôm 26/4 đi pv GDV ở Sở giao dịch xong chả thấy có xi nhê gì :-w. Hôm nay lại thấy có tin nhắn gửi đi pv sale support. o:) Cũng chả rõ thế nào nữa. Trong khi mấy đợt pv GDV hôm 2,3/5 hình như là có kết quả hết rùi. Chán ghê!!!!!!

Hihi vào mí bít nhìu ng cũng như m. Tình hình là hôm 26/4 đi pv GDV ở Sở giao dịch xong chả thấy có xi nhê gì :-w. Hôm nay lại thấy có tin nhắn gửi đi pv sale support. o:) Cũng chả rõ thế nào nữa. Trong khi mấy đợt pv GDV hôm 2,3/5 hình như là có kết quả hết rùi. Chán ghê!!!!!!

Chuẩn đấy bạn, vị trí sale support hum nay nhiều bạn cũng đc nhắn tin mà đều tr TH là có ứng tuyển vị trí này đâu :))
Chắc là họ nhắn tin cho cả list lun ;))

Mình được gọi điện thông báo mai đi phỏng vấn vòng 2 vị trí GDV ở Hoang Minh Giám, Nghe nói là trực tiếp giám đốc chi nhánh sẽ phỏng vấn,bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn lần 2 chia sẻ mình với? m lo lắng quá

Bạn pv vòng 1 hôm nào thế??/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back