Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Chưa có kết quả đâu các bạn, khả năng đầu tuần sau mới có. Khi nào có các CN sẽ thông báo qua mail và/hoặc điện thoại. Có CN gửi giấy báo về, có CN yêu cầu đến lấy. Mùng 2-3 sẽ thi. Năm nay chắc sẽ có 1 số sự thay đổi trong cách thức làm đề.

Nhiều group fb quá. Nguyên BIDV & Vietcom đã 4 5 group rồi :confused:

Chưa có kết quả đâu các bạn, khả năng đầu tuần sau mới có. Khi nào có các CN sẽ thông báo qua mail và/hoặc điện thoại. Có CN gửi giấy báo về, có CN yêu cầu đến lấy. Mùng 2-3 sẽ thi. Năm nay chắc sẽ có 1 số sự thay đổi trong cách thức làm đề.

Nhiều group fb quá. Nguyên BIDV & Vietcom đã 4 5 group rồi :confused:
A ơi cho e xin link nào của Vietcom vs ạ, e cảm ơn :D
Mà cách thức làm đề thay đổi ra sao vậy a, a có thông tin nào cụ thể hơn 1 tí để chúng e có hướng ôn tập ko ạ?

Anh ơi, anh có thể nói rõ hơn về xu hướng ra đề năm nay của VCB được không ạ! Anh nói cho chúng em còn biết đường ôn tập!

A ơi cho e xin link nào của Vietcom vs ạ, e cảm ơn :D
Mà cách thức làm đề thay đổi ra sao vậy a, a có thông tin nào cụ thể hơn 1 tí để chúng e có hướng ôn tập ko ạ?
Anh ơi, anh có thể nói rõ hơn về xu hướng ra đề năm nay của VCB được không ạ! Anh nói cho chúng em còn biết đường ôn tập!
Ví dụ như group này: Đăng nhập Facebook | Facebook

Xu hướng ra đề theo anh vẫn như mọi năm, vì được định hình khá rõ rồi. Anh văn & NV trắc nghiệm toàn bộ. AV dài và khó, nhiều từ vựng. Vi mô, vĩ mô, cơ sở ngành có nhiều trong đề của các vị trí.

Đề GDV hỏi nhiều về sản phẩm dịch vụ, tin tức về tình hình hoạt động của Vietcom. Trong đó nhiều nhất là sản phẩm về thẻ, các tổ chức mà Vietcom tham gia.

Đề QHKH các năm cũng hỏi nhiều về mấy cái này nhưng năm ngoái không hỏi. Để dự phòng cho trường hợp Vietcom đưa trở lại các câu về Vietcom trong đề thi (Vietcom rất thích hỏi mấy cái này), các bạn ôn thi QHKH cũng dành thời gian tham khảo thông tin trên website của Vietcom và một số trang tin. Các bạn ôn GDV thì chắc chắn phải tìm hiểu rồi. Việc tìm hiểu này cũng để chuẩn bị dần cho vòng PV.

Nghiệp vụ riêng của QHKH hỏi nhiều lý thuyết về luật, TCDN, NHTM, tín dụng NH. Chỉ có 1 số ít bài tập về dòng tiền, lãi suất, 1 số chỉ số tài chính.

Nghiệp vụ riêng của GDV không có nhiều nghiệp vụ chuyên ngành (có 1 số câu về hạch toán nợ-có, BCĐKT). Hỏi nhiều về luật, sản phẩm dịch vụ, tin tức về Vietcombank, các câu hỏi thực tế.

Còn sự thay đổi mà anh nói khả năng là thi trên máy thay vì trên giấy. Khả năng thôi nhé, phải chờ mới biết :D

Em cảm ơn anh ạ. Anh ơi anh add em vào nhóm đc k ạ, e chờ phê duyệt từ hqua đến h vẫn chưa đc ạ. E là Trịnh Linh ạ. E cảm ơn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên