Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Em cũng yêu cầu gia nhập group từ hôm qua mãi chưa đc phê duyệt :( anh cocghe add em với ạ. FB em là Quỳnh Trang ạ. Em yêu cầu gia nhập lại mấy lần rồi vẫn đang chờ phê duyệt :( Em cảm ơn anh.

Hi all,

Group để chế độ các thành viên đều có thể phê duyệt. Anh k onl fb thường xuyên nên anh chỉ phê duyệt được những bạn nào đang ở chế độ chờ khi anh onl. Bạn nào k vào được có thể do bị bạn nào đấy trong group từ chối phê duyệt. Các bạn lựa chọn các thời điểm khác nhau để tham gia nhé. Anh thấy bạn nào yêu cầu tham gia anh sẽ add. Như thời điểm này anh đang onl, các bạn có thể tham gia nhé.

Hi all,

Group để chế độ các thành viên đều có thể phê duyệt. Anh k onl fb thường xuyên nên anh chỉ phê duyệt được những bạn nào đang ở chế độ chờ khi anh onl. Bạn nào k vào được có thể do bị bạn nào đấy trong group từ chối phê duyệt. Các bạn lựa chọn các thời điểm khác nhau để tham gia nhé. Anh thấy bạn nào yêu cầu tham gia anh sẽ add. Như thời điểm này anh đang onl, các bạn có thể tham gia nhé.
tên em là đinh thanh nga em đăng ký tham gia ạ

Hi all,

Anh add dùm e nick Ngọc Phan nha, thank a

tên em là đinh thanh nga em đăng ký tham gia ạ
Anh k thấy luôn. Lạ quá. Đường dẫn của group: Đăng nhập Facebook | Facebook

Hình ảnh của group:

P/s: Đây là tất cả thông tin về group mà anh có, rất rõ ràng rồi. Các bạn không comment nói tên nick fb nhé, tránh gây loãng diễn đàn, ảnh hưởng đến nhiều bạn quan tâm đến các nội dung về kết quả hồ sơ, ôn thi, PV. Các bạn cứ nhấn tham gia, không phải anh thì sẽ có các bạn mem khác của group phê duyệt. Trường hợp k được các bạn nhấn tham gia lại. Thảo luận chính vẫn là trên diễn đàn các bạn nhé. Trong group này thông tin thảo luận k nhiều.

Cảm ơn các bạn.

Hi all,

Hi a.
Anh có thể add em vào group đc k ạ. Fb e là Katherine Nguyen

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle