HOT Sơ tuyển GDV ngân hàng LienvietPostbank 07/2014

Có ai ở Vĩnh Phúc nộp hồ sơ thi GDV ở Vĩnh Phúc không ạ?
Hôm nay em được gọi hẹn mai đến sơ tuyển ạ. Có ai từng thi GDV ở Lienviet cho em xin ít kinh nghiệm và những điều cần lưu ý với. Em tìm một hồi toàn thấy tài liệu cũ, không biết có dùng được không.

Vậy sao bạn. Mình k thấy có tin nhắn thông báo chắc trượt rồi chăng. Mà phỏng vấn hôm nay coa đông k bạn ơi
mình pv giao dịch viên thì có 7 người thôi, kiểm soát viên có 1 anh, buổi sáng hình như là KHCN
mình ko rõ đã pv của Phú Thọ chưa, chỉ biết là sẽ tuyển cho cả Phú Thọ nữa thôi :D

mình pv giao dịch viên thì có 7 người thôi, kiểm soát viên có 1 anh, buổi sáng hình như là KHCN
mình ko rõ đã pv của Phú Thọ chưa, chỉ biết là sẽ tuyển cho cả Phú Thọ nữa thôi :D
Mình apply đợt 31/7 nhưng vẫn chưa thấy có thông bái đi test. Bạn apply hs đợt nào mà nhanh vậy

hôm nay bạn có đi pv ko? mình 2h mới đến, thấy nhiều bạn dc hẹn mà ko đi pv
Tớ pv đầu tiên :(. A Long quay cho 30p hoa mắt chóng mặt, chắc trượt :(. Hơi tiếc vì câu hỏi k thoát ý nên nhũng câu trả lời của tớ k xuất sắc . Bạn pv ổn chứ?

Bạn ơi bạn có tài liệu ôn GDV k cho mình xin với

@yenhoang : lúc nào đc gọi đi bsung hso thì ới 1 tiếng đeer còn bít là mình chắc chắn trượt cho đỡ mong đợi nhé :))

Có bạn nào apply ở Khánh Hòa k? khi nào đc gọi sơ tuyển thì thông báo mình biết vs nhé!

@yenhoang : lúc nào đc gọi đi bsung hso thì ới 1 tiếng đeer còn bít là mình chắc chắn trượt cho đỡ mong đợi nhé :))
còn 11 PGD mới sắp mở mà lo gì =)) bạn nộp 31/7 thì chưa đến đâu, mình nộp 7/7 mà :D

chưa thi mà đã phỏng vấn rồi hả cậu?
sơ tuyển rồi phỏng vấn luôn xong mới test đấy bạn ạ, mình test luôn hôm phỏng vấn rồi

Tớ pv đầu tiên :(. A Long quay cho 30p hoa mắt chóng mặt, chắc trượt :(. Hơi tiếc vì câu hỏi k thoát ý nên nhũng câu trả lời của tớ k xuất sắc . Bạn pv ổn chứ?
bên GDV có 3 chị phỏng vấn cơ, 2 chị nhìn dễ chịu còn 1 chị mặt mày khó đăm đăm, toàn hỏi mấy câu nghiệp vụ tớ chịu =)))) mình trả lời đúng mặt vẫn như kiểu sai bét nhè ý.
Tối hôm trc khi đi pv tớ đọc cái bộ 38 câu hỏi phỏng vấn mà vào trúng 3 câu =)) 3 câu đấy tớ nghĩ sẽ vào nên nghĩ câu trả lời trước luôn, vào chém như bão mỗi tội nhìn mặt chị ý hơi run :))

Bạn ơi bạn có tài liệu ôn GDV k cho mình xin với
úi, tớ đi thi trong tâm thế ko biết tí gì đây =))) đến nỗi còn ko nhớ tài khoản ngoại tệ nữa cơ, nhưng chẳng ôn gì vì 1 là quá gấp, thứ 4 sơ tuyển đến thứ 5 thì phỏng vấn và test luôn nên có học cũng chả nhớ gì; 2 là test online trắc nghiệm thì chả ai biết mình làm đúng hay sai nên tớ chỉ ngại vòng phỏng vấn, trả lời ngu ngơ sai bét thì xấu hổ lắm nên đọc mấy cái câu hỏi phỏng vấn GDV thôi =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên