HOT Sơ tuyển GDV ngân hàng LienvietPostbank 07/2014

Có ai ở Vĩnh Phúc nộp hồ sơ thi GDV ở Vĩnh Phúc không ạ?
Hôm nay em được gọi hẹn mai đến sơ tuyển ạ. Có ai từng thi GDV ở Lienviet cho em xin ít kinh nghiệm và những điều cần lưu ý với. Em tìm một hồi toàn thấy tài liệu cũ, không biết có dùng được không.

Sơ tuyển ở LVPB chủ yếu là giới thiệu thông tin bản thân khoảng chừng 5 phút cho mỗi ứng viên, với lại người ta xem ngoại hình nữa!

Tình hình đi pv thế nào rồi bạn ơi? Chiều mai mình cũng pv vị trí QHKH đây :(
mình sơ tuyển buổi sáng bạn ạ, qua rồi mai đi phỏng vấn và test.
lần này mọi thứ nhanh quá bây giờ mình chẳng biết ôn gì đây :(
quên hết kiến thức rồi >"<

Sơ tuyển ở LVPB chủ yếu là giới thiệu thông tin bản thân khoảng chừng 5 phút cho mỗi ứng viên, với lại người ta xem ngoại hình nữa!
Vậy phỏng vấn chính thức cũng như các ngân hàng khác hả bạn? nghĩa là hỏi hiểu biết về công việc và nghiệp vụ à?

Bạn ơi cho mình xin sđt phòng hành chính gọi bạn đc k? Mình nộp QHKH lâu ơi là lâu mà chưa thấy gì :(. Goij theo số trên mạng lưới của ngân hàng thì k ai bắt máy :(
0211 3869 490 nhé bạn

Bạn apply đợt nào vậy nà đã đc gọi đi phỏng vấn rồi
mình nộp hồ sơ hôm 7/7 ấy bạn ạ

mình sơ tuyển buổi sáng bạn ạ, qua rồi mai đi phỏng vấn và test.
lần này mọi thứ nhanh quá bây giờ mình chẳng biết ôn gì đây :(
quên hết kiến thức rồi >"<

Vậy phỏng vấn chính thức cũng như các ngân hàng khác hả bạn? nghĩa là hỏi hiểu biết về công việc và nghiệp vụ à?

0211 3869 490 nhé bạn

mình nộp hồ sơ hôm 7/7 ấy bạn ạ
Bạn thấy ban bệ giám đốc thế nào? Mai tớ pv lúc 1h30 vị trí qhkh đây

đề test GDV thế nào vậy bạn? mình nộp đơn chi nhánh khác. chưa có kết quả. muốn ôn mà chả bít ôn thế nào. hóng các bạn.:cool:

Có bạn nào nộp ở phú thọ đợt 31/7 k vậy. Vào điểm danh cho biết nhau đi

đề test GDV thế nào vậy bạn? mình nộp đơn chi nhánh khác. chưa có kết quả. muốn ôn mà chả bít ôn thế nào. hóng các bạn.:cool:
đề test online 60 câu trắc nghiệm, có cả câu hỏi tính toán tiền lãi tiết kiệm, tiền gửi và câu hỏi về các quy định của ngân hàng, có mấy câu kế toán nữa, làm trong 45p.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back