SHB SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Thái Bình & Sóc Trăng [17.07.2013]

Nếu là con trai thì đúng là mình rồi, tên mình cũng độc =)). PV xong 1 tháng rồi mà không thấy thông tin gì. Nghe bạn kia nói mà hoảng quá, mĩnh nghĩ đây là chi nhánh mới, nhân sự mới tinh, nên danh sách người trúng tuyển chỉ có trên hội sở mới biết

Nếu là con trai thì đúng là mình rồi, tên mình cũng độc =)). PV xong 1 tháng rồi mà không thấy thông tin gì. Nghe bạn kia nói mà hoảng quá, mĩnh nghĩ đây là chi nhánh mới, nhân sự mới tinh, nên danh sách người trúng tuyển chỉ có trên hội sở mới biết

hôm đi thi thấy ấn tượng vs tên 2 bạn thì 2 bạn ý đều vào phỏng vấn luôn :-t, cơ mà, mấy hôm đầu thi xong cũng nhớ tên bạn nam ý lắm (vì khá lạ), thời gian dài, quên xừ mất :-h

Mình chỉ cung cấp thông tin hóng hớt cho các bạn nhé, thấy bố mình bảo bạn nào thi kế toán chạy vào hết 180tr rồi. Chẳng biết kế toán lấy mấy người. TB nhé các bạn
Bạn ơi, vụ 180tr là có thật à, bạn chắc chắn không mình được pv vị trí kế toán nè %-(%-(%-(%-(%-(%-(

Bạn ơi, vụ 180tr là có thật à, bạn chắc chắn không mình được pv vị trí kế toán nè %-(%-(%-(%-(%-(%-(
Mình đã ghi ngay đầu là tin hóng hớt mà c. Nhưng mà, chị chạy cho bạn ấy chức cũng to to, thế nên, c cứ ôn dần vào chỗ khác đi, đỗ thì càng tốt, còn ko thì cũng có kiến thức để thi nơi khác mà ;)). Chúc bạn may mắn nhé!

Có những khoảnh khắc trong cuộc đời khiến bạn nhớ người ta thật nhiều , đến nỗi bạn chỉ muốn chạy đến và ôm họ thật chặt . Hãy cho người đó biết bạn đã có suy nghĩ như thế !.

SHB TB và SC tuyển từ 17-7 mà vẫn chưa có kết quả mọi người nhỉ? Chắc tại là 2 chi nhánh mới, nhiều việc phải làm, phải chuẩn bị. Nên thông báo muộn. Haiz.

Khi đi phỏng vấn, ngoài các giấy tờ khác thì mọi người in mấy bản thông tin ứng viên?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên