Mình cũng chưa từng nhận được mail xác nhận của SHB, nhưng vẫn được gọi đi 2 lần,

phỏng vấn có khoai không bác? Bác có thể share cho a e biết người ta hỏi những gì không ạ ;)
hỏi tất tần tật những gì xung quanh bạn!
Mình phỏng vấn với anh chị giám đốc chi nhánh. haizzz... vẫn biết là có kinh nghiệm về XNK vẫn hơn, nhưng cái gì cũng có thể học hỏi mà @@ , chắc mình tạch, vì hôm đến cũng thấy có bạn tay cầm hồ sơ gọi điện bảo chú ơi cháu đang ở dưới rồi ...

CÓ AI NỘP HỒ SƠ Ở CẦN THƠ VỊ TRÍ QHKHCN (HẾT HẠN 30/8) MÀ ĐẾN GIỜ VẪN CHƯA ĐƯỢC GỌI KO? ĐỄN GIỜ CHƯA GỌI CHẮC TẠCH RỒI PHẢI KO?

bạn nào phỏng vấn SHB cho mh hỏi, bên SHB phỏng vấn thì mấy ngày báo kết quả vậy nhỉ

Nó tuyển thật hay tuyển ảo vậy trời. Có bạn nào thời gian vừa rồi đc may mắn lọt vào cái ngân hàng này k thế? tháng nào cũng nộp mà chả đc gọi.

Đợt mình đi thi mới hài, đến pv thì a giám đốc có vẻ vừa đi nhậu về bảo "thôi được rồi cứ nhận hs của e ấy đi". Xong về thì ko được đi thi viết. Gọi điện lên hỏi thì phòng nhân sự bảo đợt này chi nhánh lấy 2 người thì chỉ lấy 2 người đi thi vòng thi viết thôi. Mình bảo thế là 2 người ấy thi là đỗ luôn à c? Bà chị bảo: Thường thì bọn c chọn hs của ai là người ấy đỗ. Mình vẫn ko hiểu có vòng thi viết và vòng pv lần sau để làm gì ><

=)) Y hệt tháng 7 vs tháng 8.
Ảo lòi.
Nói chung là cơ cấu hết rồi, y như Agribank vs BIDV =))
Nói thật nhé, chỉ có MB là công khai minh bạch thôi :)

Theo mình thì MB cũng minh bạch vừa vừa thôi. Những vị trí khách hàng cần năng lực và vất vả thì họ tuyển, còn những vị trí giao dịch viên, thẻ, v,v thì mình nghĩ là có cơ cấu.

Thật ko? tui nộp lần này là lần 3 mà không bao giờ thấy thư xác nhận? Hay bạn đùa?
Em đùa làm gì. Vừa gửi xong, 5 phút sau có mail xác nhận ngay :) nhưng mà có đc gọi hay
hỏi tất tần tật những gì xung quanh bạn!
Mình phỏng vấn với anh chị giám đốc chi nhánh. haizzz... vẫn biết là có kinh nghiệm về XNK vẫn hơn, nhưng cái gì cũng có thể học hỏi mà @@ , chắc mình tạch, vì hôm đến cũng thấy có bạn tay cầm hồ sơ gọi điện bảo chú ơi cháu đang ở dưới rồi ...
Tức là hỏi về kiến thức chung hả bác. Có nghiệp vụ không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên