Quan hệ khách hàng - nghề ko phù hợp với em?

đôi khi phải tự an ủi mình thôi bạn Hoaia 13 ak :D kinh tế khó khăn phải học cách chấp nhận thôi :D

Làm nghề này thì phải mặt dày 1 thời gian bạn ạ :D Trải qua được thời gian này thì sẽ thấy khó khăn gì mình cũng chịu được và cũng giải quyết được.

Cố gắng bạn à.Chỉ biết khuyên bạn là hãy làm nó như công việc duy nhất mình có thể làm.Bạn sẽ yêu nghề đó chăng???Chúc bạn thành công!!!

nghe bạn nói vậy mình cảm thấy thương cho bạn, nhưng mình chỉ biết nói cố lên bạn ah, vào ngân hàng làm đầu tiên là phải trải qua vị trí đó đấy,và cần phải vượt qua khó khăn thì mới có cơ hội bước tiếp!
Mình cũng chuẩn bị lên dĩa trong một thời gian không xa với vị trí đó đây!

Mình cũng là sv mới ra trường như bạn, thấy công việc của bạn như vậy mình cũng thấy thật sự thông cảm, nếu bạn yêu thích ngân hàng thì cố gắng lên, làm một thời gian chờ cơ hội mới.

Không biết gần 1 năm qua bạn đã có gì tiến triển chưa? lâu ko thấy bạn ý phản hồi, có khi h đang ở m.trường mới, vi vu rồi cũng nên. Hihi :3

Em mới đi làm, hom nay là ngày thứ 3 ở HDB. hic, em chưa được đi học gì hết, lên văn phòng chỉ ngồi đọc báo, sản phẩm thì hỏi chị làm lâu bảo không có, vào trang của HD thì cũng chỉ giớ thiệu sơ sơ. hic hic, em chả biết gì. Hôm đầu đến nhận việc, anh giám đốc bảo em huy động 1,5 tỷ, cho vay 2 tỷ trong 1 tháng, nhưng em biết gì đâu????? Không có tí gì về sp, kinh nghiệm huy động, cho vay thế chấp, ko biết tìm khách kiểu gì, em có 2 tháng học việc, 4 tháng tập sự. Học việc thì chưa được học vậy đến lúc tập sự em làm thế nào???? Ai có kinh nghiệm gì chỉ bảo em với??? Em hoang mang.......

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên