PV ACB ngày 21.11.2014 tại CMT8

Vậy chắc là bên Chi Nhánh Thanh Đa đang thiếu người nên nhân sự đang muốn phân bổ bạn về đấy quá! ^^. Mình thi tuyển PFC nhưng nhìn chung mọi người chỉ up đề của TTQT với GDV không à!

Mình phỏng vấn ngày 2/12 ở lầu 7 CMT8, hôm nay mới nhận được mail bổ sung hồ sơ. Mình nghe nói ACB mà bảo bổ sung hồ sơ là pass rồi :D
P/S: ko liên quan nhưng bữa đi pv thấy có anh mặc áo caro đẹp trai quá, hình như làm IT thì phải, ko biết có bạn nào để ý ko :p
lyly_buh có thông tin gì mới nữa không? Không biết Khi nào bên Tuyển dụng có thông báo Kết quả chính thức để mình sắp xếp với công ty cũ nữa nhỉ? :]

Vậy chắc là bên Chi Nhánh Thanh Đa đang thiếu người nên nhân sự đang muốn phân bổ bạn về đấy quá! ^^. Mình thi tuyển PFC nhưng nhìn chung mọi người chỉ up đề của TTQT với GDV không à!
Đề PFC cũng có mà, bạn search lại đi, nói chug là k khó đâu bạn

ờm, vậy à! hí hí. Cám ơn bạn nhiều nhé! Mà bạn Mèo đã vào ACB làm chưa?

Mình tên Ly, hôm đó pv buổi chiều đó, bạn pv lúc mấy h? Bạn tên Ngọc hả? Tại mình nghe nói còn vòng 2 nữa k biết phải k?

uhm,mình tên ngọc,mình cũng pv buổi chiều,lúc 3h.còn một vòng nữa hả bạn,bạn đã bổ sung hồ sơ chưa,họ có nói j hok.mình nghĩ là pv 1 vòng thui chứ,vòng nữa chắc chết.hi

Ngoc nộp hồ sơ và thi vào vị trí gì vậy? Vòng test khó không bạn? Mình không biết ACB phải qua mấy vòng nữa? Thấy mấy bạn mới vào đợt này là gần nhất nè!!

mình thi gdv, đề không quá khó đâu bạn,như iq bạn phải học nhẩm thật nhanh,vì có rất nhiều câu đếm tiền,bạn có thể tham khảo các đề thi iq của acb trên ub hoặc bankcard, có rất nhiều câu trùng, còn tiếng anh thì ôn kĩ ngữ pháp và từ vựng, mình thấy nghiệp vụ hơi khó,nhiều câu liên quan đến ngoại tệ hoặc luật.ko nhớ rõ nữa,ôn về luật thừa kế, người cư trú, các chứng từ,phải đọc đề cẩn thận, rất dễ lừa. Chúc bạn may mắn nhé!

Ngoc nộp hồ sơ và thi vào vị trí gì vậy? Vòng test khó không bạn? Mình không biết ACB phải qua mấy vòng nữa? Thấy mấy bạn mới vào đợt này là gần nhất nè!!

mình thi gdv, đề không quá khó đâu bạn,như iq bạn phải học nhẩm thật nhanh,vì có rất nhiều câu đếm tiền,bạn có thể tham khảo các đề thi iq của acb trên ub hoặc bankcard, có rất nhiều câu trùng, còn tiếng anh thì ôn kĩ ngữ pháp và từ vựng, mình thấy nghiệp vụ hơi khó,nhiều câu liên quan đến ngoại tệ hoặc luật.ko nhớ rõ nữa,ôn về luật thừa kế, người cư trú, các chứng từ,phải đọc đề cẩn thận, rất dễ lừa. Chúc bạn may mắn nhé!
Cảm ơn nàng nhiều nhé!!

Mình tên Ly, hôm đó pv buổi chiều đó, bạn pv lúc mấy h? Bạn tên Ngọc hả? Tại mình nghe nói còn vòng 2 nữa k biết phải k?

uhm,mình tên ngọc,mình cũng pv buổi chiều,lúc 3h.còn một vòng nữa hả bạn,bạn đã bổ sung hồ sơ chưa,họ có nói j hok.mình nghĩ là pv 1 vòng thui chứ,vòng nữa chắc chết.hi
Minh bo sung ho so qua mail, nen co hoi duoc gi dau :(! Vong 2 la thay ban Meo thoi, minh cung khong biet, hic, nhuc dau qua! Khi nao Ngoc co tin gi bao len cho tui minh cung biet voi nhe! Hihi, chuc moi nguoi cung nhau may man :) Gio thi chi biet cho doi va hy vong :)

mình cũn pv ngày 2/12 hồi 3h30 nhưng tới hơn 5h mới tới lượt mình, mình nhận dc mail yc bổ sung hồ sơ, cũng bổ sung rồi mà chưa nghe động tĩnh gì hết, hiện tại là thấy hoang mang quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên