PV ACB ngày 21.11.2014 tại CMT8

Mình phỏng vấn ngày 2/12 à, mà mình mới nhận được mail bổ sung hồ sơ nè, không biết vậy là có được chưa nữa. Bạn ráng chờ coi sao, chưa có thông báo chính thức là còn hy vọng mà.

Mình phỏng vấn ngày 2/12 à, mà mình mới nhận được mail bổ sung hồ sơ nè, không biết vậy là có được chưa nữa. Bạn ráng chờ coi sao, chưa có thông báo chính thức là còn hy vọng mà.

Mình cũng mới nhận được mail bổ sung hồ sơ. Họ bảo kết quả là đạt mà cũng chưa biết sao. Mình cũng pv 2/12.Bạn tên j.

Mình phỏng vấn ngày 2/12 ở lầu 7 CMT8, hôm nay mới nhận được mail bổ sung hồ sơ. Mình nghe nói ACB mà bảo bổ sung hồ sơ là pass rồi :D
P/S: ko liên quan nhưng bữa đi pv thấy có anh mặc áo caro đẹp trai quá, hình như làm IT thì phải, ko biết có bạn nào để ý ko :p

Mình tên Ly, hôm đó pv buổi chiều đó, bạn pv lúc mấy h? Bạn tên Ngọc hả? Tại mình nghe nói còn vòng 2 nữa k biết phải k?

Mình cũng mới nhận được mail bổ sung hồ sơ. Họ bảo kết quả là đạt mà cũng chưa biết sao. Mình cũng pv 2/12.Bạn tên j.

Ngoc nộp hồ sơ và thi vào vị trí gì vậy? Vòng test khó không bạn? Mình không biết ACB phải qua mấy vòng nữa? Thấy mấy bạn mới vào đợt này là gần nhất nè!!

Ngoc nộp hồ sơ và thi vào vị trí gì vậy? Vòng test khó không bạn? Mình không biết ACB phải qua mấy vòng nữa? Thấy mấy bạn mới vào đợt này là gần nhất nè!!
test k khó đâu bạn, nói chung trên 50% mỗi phần là được đi pv, bạn chịu khó tham khảo đề thi trong ub là làm được à, thường thì có hai vòng, test và pv.
Nhưng k hiểu sao mình lại pv hai lần, hôm 21.11 pv ở CMT8, xong lúc sáng chị nhân sự gọi kêu là pass rồi, bảo đi pv tiếp ở ACB Thanh Đa :3 đi pv về mà chả hiểu sao luôn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất
attilamerch
Back
Bên trên