Phỏng vấn vòng 2 techcom vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp

Tình hình là hôm qua em đã đi thi và phỏng vấn lần 1 tại hội sở techcom tại tphcm, vừa nãy được gọi dt báo là tuần sau đi phỏng vấn trước hội đồng tuyển dụng, anh chị em nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với
Em là sinh viên mới ra trường nên ko có nhiều kinh nghiệm lắm, tháng trước thi navibank nhưng bị tạch rồi, kì này có thêm tí kinh nghiệm nhưng chắc trước hội đồng là em té xỉu mất
mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì cho em lời khuyên là giờ em cần ôn gì, ôn thêm nghiệp vụ hay là kinh nghiệm phỏng vấn
cách thẩm định một bộ hồ sơ, khách hàng thế nào là có tư cách pháp nhân, trong báo cáo tài chính thì nếu là nhân viên tín dụng bạn sẽ quan tâm các chỉ số nào, chỉ số nào là quan trọng nhất đối với công ty mới thành lập và công ty đã hoạt động lâu dài

có bạn nào đi phỏng vấn vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng SME ở Hà Nội hôm 18.10 không?có bạn nào biết kết quả chưa vậy?hic

hi ban maheo24..mình cũng thi cùng ngày cùng giờ với bạn đây..khi nào có kết quả nhớ báo cho mọi người biết với nha..ko bít kết quả thế nào đây..có j pm yh nha: khangbom1008...chúc bạn may mắn nhé..

tui là người đeo mắt kiếng đó bác, trung đây, phỏng vấn sau em mập mập,bác là member đeo cảvvatt phải ko, có kết quả báo e bik để bik là mình đậu hay rớt nha bác, chứ chờ đợi hồi hộp lắm bác

---------- Post added 28-10-2011 at 12:27 AM ----------

nhu minh dc bit techcombank chua thong bao qua ma
sao ban no wa j:D

nổ gì bạn, việc này thì có gì phải nổ,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600