Phỏng vấn vòng 2 techcom vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp

Tình hình là hôm qua em đã đi thi và phỏng vấn lần 1 tại hội sở techcom tại tphcm, vừa nãy được gọi dt báo là tuần sau đi phỏng vấn trước hội đồng tuyển dụng, anh chị em nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với
Em là sinh viên mới ra trường nên ko có nhiều kinh nghiệm lắm, tháng trước thi navibank nhưng bị tạch rồi, kì này có thêm tí kinh nghiệm nhưng chắc trước hội đồng là em té xỉu mất
mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì cho em lời khuyên là giờ em cần ôn gì, ôn thêm nghiệp vụ hay là kinh nghiệm phỏng vấn
cách thẩm định một bộ hồ sơ, khách hàng thế nào là có tư cách pháp nhân, trong báo cáo tài chính thì nếu là nhân viên tín dụng bạn sẽ quan tâm các chỉ số nào, chỉ số nào là quan trọng nhất đối với công ty mới thành lập và công ty đã hoạt động lâu dài

Bạn ơi cho mình hỏi ? Bạn thi phỏng vấn đợt 1 ở ngân hàng Techcombank họ hỏi những gì và yêu cầu gì vậy bạn. ? Cạm ơn bạn trước nha .

Bạn ơi cho mình hỏi ? Bạn thi phỏng vấn đợt 1 ở ngân hàng Techcombank họ hỏi những gì và yêu cầu gì vậy bạn. ? Cạm ơn bạn trước nha .
Câu hỏi phỏng vấn thường rất đa dạng ,và ở vòng 1 thì họ chỉ phỏng vấn ít thông tin thôi (còn nếu bạn được vào vòng pv 2 thì họ mới phỏng vấn nhiều ,có đôi khi là rất nhiều ) thường thì pv vòng 1 họ hỏi :
1) Ban đầu họ cho mình tự giới thiệu về mình ( chú ý chúng ta chỉ nói ngắn gọn khoảng 2phut là ok )
2)Tiếp theo có thể là : Bạn hiểu gì về ngân hàng , hoặc vị trí bạn ứng tuyển ?
3)Bạn hãy nêu điểm mạnh của mình -->họ sẽ tập trung vào điểm mạnh để đưa ra cho bạn 1 câu hỏi cụ thể...
và cũng có thể họ tập trung vào cv của bạn để hỏi ?
p/s :Lần trước tớ đi pv1 ở Tech họ đưa cho 1 câu hỏi : Nếu chị cho em làm 1 công việc là :ÁP TẢI TIỀN ĐI ĐẾN CÁC ATM -->em sẽ nghĩ gì về mức độ nguy hiểm của công việc.....:d

thứ 2 mình di pv ở tech hcm , bạn co yh ko, có thẻ cho mình với , thanks
yh anhhai706

thứ 2 mình di pv ở tech hcm , bạn co yh ko, có thẻ cho mình với , thanks
yh anhhai706
YM: vuongquoccodonthekisau_90200 đó là ym của tớ !
p/s :T đang thất nghiệm nên cũng không có nhiều kinh nghiệm (những lời T nói cho các bạn tham khảo chỉ hoàn toàn dựa trên cơ sở của những lần pv + một số điều T hỏi được từ các anh chị... :d )

Tình hình là hôm qua em đã đi thi và phỏng vấn lần 1 tại hội sở techcom tại tphcm, vừa nãy được gọi dt báo là tuần sau đi phỏng vấn trước hội đồng tuyển dụng, anh chị em nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với
Em là sinh viên mới ra trường nên ko có nhiều kinh nghiệm lắm, tháng trước thi navibank nhưng bị tạch rồi, kì này có thêm tí kinh nghiệm nhưng chắc trước hội đồng là em té xỉu mất
mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì cho em lời khuyên là giờ em cần ôn gì, ôn thêm nghiệp vụ hay là kinh nghiệm phỏng vấn
cách thẩm định một bộ hồ sơ, khách hàng thế nào là có tư cách pháp nhân, trong báo cáo tài chính thì nếu là nhân viên tín dụng bạn sẽ quan tâm các chỉ số nào, chỉ số nào là quan trọng nhất đối với công ty mới thành lập và công ty đã hoạt động lâu dài

@maheo24: Bạn đc gọi pv v2 vào hôm nào tuần sau thế? pv ở Hội sở lun ah bạn?

hi ban maheo24..mình cũng thi cùng ngày cùng giờ với bạn đây..khi nào có kết quả nhớ báo cho mọi người biết với nha..ko bít kết quả thế nào đây..có j pm yh nha: khangbom1008...chúc bạn may mắn nhé..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên