Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

hic phòng nhân sự phân về chi nhánh rồi mà chi nhánh phân về pgd nữa à, bạn thực tập ở vị trí gì, RM mà phân về pgd thì học được cái gì trời. bên mình tt tuần 3 buổi thôi, có muốn đi thêm nhiều ngày ngta cũng chẳng cho, chỗ đâu mà chứa nổi :)). thằng bạn mình giám đốcc chi nhánh bảo e cố gắng thực tâp cho tốt, bên chỗ chị còn thiếu 1 vị trí, ok thì tt xong đưa e vào, sướng thế cơ chứ :)
mình thực tập TELLER mà.thế nên các chị GDV nhiều khách thì hầu như k hướng dẫn đc gì.thực tập thì cũng k có máy để làm nên k nắm đc gì mấy. Thực tâp RBO hay RM chắc sẽ đc ở chi nhánh và lúc đầu đc đọc tài liệu sau đó thì cũng đc đi gặp cùng khách hàng vs các anh chị thôi. Nói chung thực tập Teller k học đc gì nhiều về nghiệp vụ lắm:(

Những bức xúc của các bạn hình như đa số thực tập sinh tại Tech đều gặp thì phải.... Tech thiệt là chuyên .... nghiệp ...hehehe

chào các bạn, mình là mem mới của forum
mới hết tết không biết có ai trên này không
trường mình có liên kết với Techcombank về chương trình thực tập
đơn xin việc mình cũng đã nộp thông qua trường
mình muốn hỏi
vậy liệu khi mình đi phỏng vấn có nên mang theo sơ yếu lý lịch và bảng điểm nữa không
cảm ơn trước :)

Rất nhiều tài liệu hay mà lại pải cần tín dụng.hic.HÔm nay mới biết về 4r này.

bạn nào thực tập ở techcombank chi nhánh 110 Cầu Giấy thì cho mình xin tai liệu với .....

Có ban nào thực tập sinh được nhân tin nhắn đi phỏng vấn không mọi người?

Chắc là không hihi ...^^ bạn mình bên sacom tiềm năng đầu tháng bắt đầu đi làm, thiệt là sung sướng...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên