Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

m` cung dc 1 suat , nhung mu` chac ko di dc mat thui, tr m` nhung ai ko dc viet khoa luan thi tâng 4 moi dc di thuc tap co. hjxhjx, cha bjt lam sao
ấy học NH à? tớ nghĩ chả sao đâu, có học thì cũng chỉ nửa ngày và trong 1 số buổi, ấy xin nghỉ thực tập những buổi đấy thôi xem có đc ko:D nhiều ng mong thực tập chả đc, mà thấy mấy bạn có chỗ rồi lại còn phân vân, hehe

ấy học NH à? tớ nghĩ chả sao đâu, có học thì cũng chỉ nửa ngày và trong 1 số buổi, ấy xin nghỉ thực tập những buổi đấy thôi xem có đc ko:D nhiều ng mong thực tập chả đc, mà thấy mấy bạn có chỗ rồi lại còn phân vân, hehe
uk`, hjchjc. Sao năm nay trường tớ quái thế ko bjt, hjc.

Đi thực tập bạn ko phải đi cả tuần nhé. Bạn gặp người hướng dẫn của bạn để sắp xếp lịch thực tập sao cho phù hợp với bạn nhất.

Ngoài HN tech lấy ít nhĩ, chắc tt xong được giữ lại làm việc lun, trong sg hơn 300 người,ko biết sao, chắc tt xong ai về nhà nấy quá :))
vậy mà cũng ko biết ngoài hn thì tụi cocc nó đặt hết chổ rồi lấy gì mà nhận nhiều được ko thấy đến bây giờ mới` có kết quả à vì phải lo cho tụi kia trước nên mới có kết quả trễ còn trong tphcm thì qua được 3 vòng là nhận còn cocc thì rất ít

vậy mà cũng ko biết ngoài hn thì tụi cocc nó đặt hết chổ rồi lấy gì mà nhận nhiều được ko thấy đến bây giờ mới` có kết quả à vì phải lo cho tụi kia trước nên mới có kết quả trễ còn trong tphcm thì qua được 3 vòng là nhận còn cocc thì rất ít
bạn trúng tuyển ko sao thấy bức xúc vậy :D, thực tập không mà cũng COCC thấy phức tạp nhĩ

Bạn nào được chọn thực tập tại Tech HN cho t hỏi vs
Sao lần này t chẳng nhận được mail hay điện thoại báo đỗ j cả mặc dù t có tên trong danh sách. Có bạn nào như t không vậy?

sau gần 1 tuần thực tập tại Tech rồi mọi người có ý kiến gì không? có ai được giao công việc gì làm không vậy? mình thực tập giao dịch viên chỉ ngồi quầy xem chứ không có việc gì làm cả.hic

sau gần 1 tuần thực tập tại Tech rồi mọi người có ý kiến gì không? có ai được giao công việc gì làm không vậy? mình thực tập giao dịch viên chỉ ngồi quầy xem chứ không có việc gì làm cả.hic

Hiện tại mình cũng đang thực tập vị trí gdv tại một pgd nhỏ của Agri, 06/02 tới thì mình chuyển sang thực tập ở sacom. Hiện tại mình cũng thực tập được hơn 1 tuần rồi mình có mấy kinh nghiệm thế này.
3 ngày đầu tiên mình cũng như mấy bạn khác ngồi nhìn như con bù nhìn ấy ko được làm j cả :( tới ngày thứ 4 mình chủ động xin mấy chị ra khỏi quày hướng dẫn cho khách hàng viết các mẫu và check lỗi vì khách hàng tới đây thường điền sai lắm mỗi lần chữa rất là mất thời gian .... với lấy lòng mấy chị chạy bằng cách đi mua đồ ăn photo, chuyển giấy tờ.... ( pgd mình toàn nữ ^^) thì từ từ lấy được cảm tình người ta ah ! Hiện tại mình bắt đầu quen với công việc gdv rùi có khi chị nào mệt mình chạy vô ngồi quầy lun chị đó ngồi kế bên hướng dẫn .... Bạn cứ ráng làm cu li và chủ động từ từ sẽ có việc cho mình làm ^^!
Nói chung thì nam có khả năng làm cu li tốt,nữ thì có sắc đẹp ^^ mấy bạn cứ tận dụng thế mạnh của mình lấy lòng người ta là được rùi ^^! Mà các bạn làm gdv cẩn thận làm sai 1 li là xong luôn cả đợt thực tập đó , mình thấy mấy cái nghiệp vụ gdv yếu tố cẩn thận rất là quan trọng... :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back