Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Bị phân chi nhánh Hà Thành ở Cửa Bắc... vừa xa vừa ít người thực tập -2 thì phải. Đến hẻo.

Moi ng cho t hoi khi den chi nhanh thuc tap pai cpi nhg j ?(quan ao,....) t sang lo mat buoi tap trung nen k bjt cu the tn.hix

Bị phân chi nhánh Hà Thành ở Cửa Bắc... vừa xa vừa ít người thực tập -2 thì phải. Đến hẻo.

MÌnh nghĩ là càng ít thực tập viên càng được hướng dẫn nhiều chứ :) Mà không biết là có được làm mấy không nhỉ, để còn đăng kí thời gian cho phù hợp nhỉ?

khi đi thực tập thì mình nên ăn mặc dúng pong cách công sở như quần âu áo sơ my đối với nam, nữ thì tốt nhất nên mặc váy công sở. tới nơi thực tập thì cố gắng tạo cảm giác thân thiện với các anh chị để tạo thjieenj cảm và mọ việc sẽ ổn thui

khi đi thực tập thì mình nên ăn mặc dúng pong cách công sở như quần âu áo sơ my đối với nam, nữ thì tốt nhất nên mặc váy công sở. tới nơi thực tập thì cố gắng tạo cảm giác thân thiện với các anh chị để tạo thjieenj cảm và mọ việc sẽ ổn thui

Mình nghĩ các bạn nên đọc quy định Sacombank về trang phục trước khi được phân về chinh nhánh ... Đừng tự ý mặc đồ lung tung người ta không thích đâu !

bạn nào giúp mình với, mình vừa hoàn thành bài khóa luận, mà giáo viên hướng dẫn bảo mình nêu hướng phát triển đề tài , đề tài mình đang nghiên cứu là "hoạt động thanh toán không dùng tiền mặt tại Sacombank". Hướng phát triển đề tài có nghĩa là nếu được nghiên cứu tiếp (ví dụ là luận văn thạc sĩ ), thì mình sẽ nghiên cứu theo hướng nào? bạn nào giú mình với.

Thuhuong889. Mình cũng đang làm đề tài " hoạt động thanh toán không dùng tiền mặt tại Sacombank chi nhánh Thủ Đô". Bạn làm xong rùi à, giờ mình mới bắt đầu nhưng chưa biết định hướng nên làm như nào. Bạn có thể share cho mình tham khảo bài của bạn được không?

Nếu có thể bạn có thể gửi vào mail giúp mình được không? Đây là nick của mình : vilan_hd

Rất vui nếu nhận được sự giúp đỡ của bạn.

Mình cảm ơn nhé!

Mình là Lan- ĐH Thương Mại.

---------- Post added 16-04-2012 at 11:14 PM ----------

Không phải tất cả thực tập sinh tiềm năng đều có lương đâu cậu à. mỗi chi nhánh sẽ được khoảng 3, 4 người được đánh giá là tốt nhất thôi bạn a. Do vậy bạn nên cố gắng nhé.

Có ai được gọi đi phỏng vấn bên Sacom bank hải phòng chưa lên báo danh chút ! mãi chả thấy gì cả

Mình đã ra trường nhưng muốn thực tập bên sacombank để tìm kiếm cơ hội làm việc tại ngân hàng.Không biết là có được nộp không và nếu vậy mình có cần ghi đề tài thực tập không. Mong các bạn giúp đỡ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên