Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Có ai có tin tức gì từ Sacombank ở Hà Nội không nhỉ. Giờ lên web cũng chưa thấy phân chi nhánh hoặc thông tin gì. Ở HN thấy tuyển khá đông, mình tính chắc tầm 300 mà Hà Nội cũng ít chi nhánh, đông vậy không biết thực tập ra sao đây.

hi
mọi người ơi !!!
ko biết bây giờ còn nộp đơn được nữa ko nhỉ
? sao NH nào cũng tuyển xong xuôi rồi, cơ hội hết rồi sao :(

ôi lịch tập trung trùng với lịch hướng dẫn thực tập của HVNH
có bạn nào học Ngân Hàng ko nhỉ?

các pác cho em hỏi là nếu là chính thức thì lương ở vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng (tín dụng) tầm bao nhiêu ạ?? thanks các pác trước! ^^

Mình ở HN cũng tuyển TTVTN mà sao ko thấy phỏng vấn gì hết. Nộp hồ sơ, qua vòng thi viết là có danh sách trúng tuyển luôn. Có sự khác nhau gì giữa thực tập viên ở TP HCM vs ở HN ko nhỉ :-/

ôi lịch tập trung trùng với lịch hướng dẫn thực tập của HVNH
có bạn nào học Ngân Hàng ko nhỉ?

ui ui, tớ cũng tình trạng như bạn đây, mà ko bít tập trung xong có phải đi đến NH luôn nuẫ, ko thì lại lỡ mất 3 ngày học ở trường:-":-":-":-"

---------- Post added 04-02-2012 at 09:25 AM ----------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay đi tập trung về thấy thoải mái ghê, hy vọng có một kì thực tập bổ ích với Sacombank, cơ mà cái khoản trang phục hơi lo, hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên