Phỏng vấn thực tập tại ngân hàng ACB

acb khu vực miền bắc có kết quả rồi.chẳng hiểu cơ sở để nhận của ngân hàng là nữa.

Có bạn nào đi thực tập ở ACB không cho mình hỏi :D
Mình thấy trên thông báo có đoạn như sau : "Những sinh viên được tiếp nhận thực tập có nhu cầu cần xác nhận của Ngân hàng Á Châu về việc đồng ý tiếp nhận thực tập vui lòng đem giấy xác nhận theo mẫu của nhà trường đến nộp trong giờ hành chính vào ngày 22/12/2011 và ngày 23/12/2011; và đến nhận lại giấy xác nhận có ký duyệt của Ngân hàng Á Châu trong giờ hành chính ngày 30/12/2011 tại tầng 5, 211 Giảng Võ, Hà Nội (gặp Chị Yến – Phòng Phát triển Nguồn nhân lực)."

Cái giấy xác nhận này nghĩa là như thế nào nhỉ? :")

Có bạn nào đi thực tập ở ACB không cho mình hỏi :D
Mình thấy trên thông báo có đoạn như sau : "Những sinh viên được tiếp nhận thực tập có nhu cầu cần xác nhận của Ngân hàng Á Châu về việc đồng ý tiếp nhận thực tập vui lòng đem giấy xác nhận theo mẫu của nhà trường đến nộp trong giờ hành chính vào ngày 22/12/2011 và ngày 23/12/2011; và đến nhận lại giấy xác nhận có ký duyệt của Ngân hàng Á Châu trong giờ hành chính ngày 30/12/2011 tại tầng 5, 211 Giảng Võ, Hà Nội (gặp Chị Yến – Phòng Phát triển Nguồn nhân lực)."

Cái giấy xác nhận này nghĩa là như thế nào nhỉ? :")
Chính là cái giấy giới thiệu của nhà trường cần dấu xác nhận của cơ quan mình thực tập đó bạn :D.ko có thì thôi.

Thấy bảo trường mình bh chưa phát giấy đó, phải khi thực tập xong mới cần, thế là như nào nhỉ.

cau co hoc NH ko? t cung ko hieu giay do la giay gi, co bat buoc khong nua. neu la giay gioi thieu thi bh da lam gi co

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên