Phỏng vấn thực tập tại ngân hàng ACB

còn mình thì sau khi hỏi tên xong chị ấy bảo chuyên ngành của em ko phù hợp với vị trí csr nên chị ko có j để hỏi cả. :( đến cả giới thiệu cũng ko cho (cái khổ của những người cuối buổi). mình chỉ biết tự nói một mình, chị ấy thì cặm cụi viết. và câu cuối cùng vẫn là chê cái chuyên ngành tài chính doanh nghiệp của mình. dù sao cũng đã nói hết lời. chị ấy nghe ko thì kệ. nhưng vẫn ức chế. phũ phàng quá.:((

có khi chị ấy phỏng vấn bạn theo kiểu stressful do thấy tiềm năng của bạn đấy
thể hiện tốt là ok rùi, đừng quá lo lắng

Bọn mình pv 5 người vào một lúc nhưng trả lời lần lượt, trong khi cả 4 bạn đều được hỏi thêm một câu nữa thì mình lại chẳng được hỏi. Anh pv còn hỏi thêm một số bạn nhìu nhìu, còn lật lật giở giở hồ sơ xem nữa chứ. Thế này là mình tạch trăm phần trăm rùi cả nhà nhỉ? :-( @@

có khi chị ấy phỏng vấn bạn theo kiểu stressful do thấy tiềm năng của bạn đấy
thể hiện tốt là ok rùi, đừng quá lo lắng
ồ. thanks bạn. chờ đợi kết quả :D. thik nhất là cí bài hát của acb. thỉng thoảng lại mở web acb ra nghe. rùi lại F5 F5.:D

---------- Post added 09-12-2011 at 06:58 PM ----------

Bọn mình pv 5 người vào một lúc nhưng trả lời lần lượt, trong khi cả 4 bạn đều được hỏi thêm một câu nữa thì mình lại chẳng được hỏi. Anh pv còn hỏi thêm một số bạn nhìu nhìu, còn lật lật giở giở hồ sơ xem nữa chứ. Thế này là mình tạch trăm phần trăm rùi cả nhà nhỉ? :-( @@
30 chưa phải là tết mà.lạc quan lên. như mình lại hay. chị chẳng hỏi j nên mình tự nói. và chưa lần nào pvan mình nói nhìu như hôm nay.

còn mình thì sau khi hỏi tên xong chị ấy bảo chuyên ngành của em ko phù hợp với vị trí csr nên chị ko có j để hỏi cả. :( đến cả giới thiệu cũng ko cho (cái khổ của những người cuối buổi). mình chỉ biết tự nói một mình, chị ấy thì cặm cụi viết. và câu cuối cùng vẫn là chê cái chuyên ngành tài chính doanh nghiệp của mình. dù sao cũng đã nói hết lời. chị ấy nghe ko thì kệ. nhưng vẫn ức chế. phũ phàng quá.:((
bạn học TCDN trường nào thế? MÌnh cũng chuyên ngành TCDN ứng tuyển CSR, sáng đi PV ở TP HCM gặp 1 chị nghiêm lắm. hic

hiz, mình cũng chém, anh ý còn bắt tay mình như đúng rồi ý,@@, nhưng mà vẫn chả thấy ổn j :(

---------- Post added 09-12-2011 at 10:45 PM ----------

Sáng nay mình phỏng vấn ở Thanh Trì đây nè bạn ngpthanh :). Mọi thứ thuận lợi lắm, gặp anh giám đốc chi nhánh phỏng vấn rất cơ bản và thoải mái, không có vấn đề chi to lớn :D, đã thế mình còn gặp mấy bạn đồng hương nữa nói chuyện đâm ra cũng thoải nốt... Và cái thoải nhất là anhh giám đốc bảo "Chắc em sẽ được nhận thôi" :O, không biết thật hay chém gió =))))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn học TCDN trường nào thế? MÌnh cũng chuyên ngành TCDN ứng tuyển CSR, sáng đi PV ở TP HCM gặp 1 chị nghiêm lắm. hic
mình học hv tài chính - Hà Nội. có khi chị ấy thử khả năg thuyết phục của mình chăng. nghĩ thế cho lạc quan.:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên