Phỏng vấn Standard Chartered Bank ngày 08/08/2013

Tình hình là hôm qua có ai đi phỏng vấn Standard Chartered Bank không?
Có ai được gọi đi PV lần 2 rồi không???
Mình đang mong quá, vì mình phải nhận lời làm chỗ khác trong tuần này :( Nhưng nếu có cơ hội với Standard chắc mình sẽ kh nhận lời làm bên kia, hix hix Mà không biết bên Standard PV lần 1 xong thì sẽ có thông báo đc chọn phỏng vấn lần 2 khi nào ??? Có phải đợi lâu kh? :(( Mọi người ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với :x Thanks

nọ thấy bạn bảo bảo có số dt rùi gọi lên hỏi rùi mà. giờ gọi lại họ bảo có kết quả hum 8/8 là bik :D

Thường thì sau vòng 1 khoảng 1 tuần thì sẽ có phone từ HR bên sing gọi để hẹn pv lần 2 nếu bạn pass v1, như mình trước pv ở back office là như thế, còn không biết vị trí của các bạn như thế nào, nhưng đến hôm nay mà chưa thấy động tĩnh gì thì khả năng fail là khá cao. :D

Lên cao mới biết núi cao Uống rồi mới biết rất hao túi tiền Chọn xoài đừng chọn xoài chua, Chọn bạn đừng để bạn dzô dùm mình Chơi hoa đừng để hoa tàn Chơi...

hôm nay mình đc gọi pv vòng 2 rồi đấy , nhưng chả hiểu cái ngân hàng này làm việc kiểu gì , lai lên gặp lại ông thiện rồi hỏi lại từ đầu xong chả hiểu gì luôn lại bảo về nhà đợi tiếp , mình vừa đc citi bank gọi có vẻ ổn ko biết nên chọn citi hay standard đây các bạn nhỉ

trước mình làm standard chartered hơn 1 năm rồi. Nên làm citi bạn ạ :).Chế độ tốt hơn hẳn đấy.

hôm nay mình đc gọi pv vòng 2 rồi đấy , nhưng chả hiểu cái ngân hàng này làm việc kiểu gì , lai lên gặp lại ông thiện rồi hỏi lại từ đầu xong chả hiểu gì luôn lại bảo về nhà đợi tiếp , mình vừa đc citi bank gọi có vẻ ổn ko biết nên chọn citi hay standard đây các bạn nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên