Phỏng vấn ACB ngày 27/6/2016

Có bạn nào được gọi đi làm ngày 18/07 và đã đi làm chưa ạ? Mình được lựa chọn 2 ngày đi làm là 18/07 và 01/08. Mình chọn ngày 01/08 nhưng đến giờ vẫn chưa được NH gọi lại và thông báo cụ thể là chi nhánh nào hết. Hoang mang quá >.<
Thứ 6 ký offer hợp dồng đào tạo. Thú 2 di làm. Sợ gì. Tầm thứ 4,5 nhắn tin nhắn hẹn lên

Thứ 6 ký offer hợp dồng đào tạo. Thú 2 di làm. Sợ gì. Tầm thứ 4,5 nhắn tin nhắn hẹn lên

Mình hoang mang bởi vì mình phải báo nghỉ ở công ty hiện tại trước 45 ngày. Hôm ngân hàng gọi cho mình báo nhận việc mình đã báo nghỉ rồi. Vậy mà giờ vẫn mù mịt về thông tin đi làm ở NH, mình đã gọi điện lên hỏi mấy lần nhưng chị tuyển dụng đó cũng không biết như thế nào... huhu giờ mà NH không gọi đi làm nữa chắc mình chớt mất T.T... mất cả chì lẫn chài...

Mình hoang mang bởi vì mình phải báo nghỉ ở công ty hiện tại trước 45 ngày. Hôm ngân hàng gọi cho mình báo nhận việc mình đã báo nghỉ rồi. Vậy mà giờ vẫn mù mịt về thông tin đi làm ở NH, mình đã gọi điện lên hỏi mấy lần nhưng chị tuyển dụng đó cũng không biết như thế nào... huhu giờ mà NH không gọi đi làm nữa chắc mình chớt mất T.T... mất cả chì lẫn chài...
Yên tâm cứ ký trước offer là chắc chắn sẽ có việc. Sao đó bạn chọn ngày nào đi làm cứ nói nhân sự họ sẽ sửa lại cho bạn. Ngày đó lên kí hợp đồng đào tạo là dc. Mà yên tâm gọi rồi chắc ko sao đâu.

Yên tâm cứ ký trước offer là chắc chắn sẽ có việc. Sao đó bạn chọn ngày nào đi làm cứ nói nhân sự họ sẽ sửa lại cho bạn. Ngày đó lên kí hợp đồng đào tạo là dc. Mà yên tâm gọi rồi chắc ko sao đâu.

Đúng như bạn dự đoán, hôm qua NH đã message cho mình thông báo t6 đi ký offer :)

các bạn chia sẻ cho mình kinh nghiệm phỏng vấn PFC ở ACB với
10/8 này mình đc gọi đi pv rùi. thanks mn trước nha

Có anh chị nào từng phỏng vấn vị trí CTV Nhập liệu phòng Thanh toán nội địa không ạ ? em muốn hỏi kinh nghiệm :D

các bác cho e hỏi mức lương pfc 1 bao nhiêu vầy ? giữa PGD Quận 10 và PGD Q12 nên chọn phòng nào :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back
Bên trên