Phỏng vấn ACB ngày 27/6/2016

Em thi tuyển hôm qua tại Kinh Dương Vương, IQ 24/27, TA 20/30, NV 23/40, không biết có cơ hội đậu ko mấy anh chị? nếu đậu thì mấy ngày là được kiu đi phỏng vấn ạ? e nghe đồn phỏn vấn 2 lần, em hoang mang quá

Bên Phòng mình còn thiếu định biên PFC, nếu bạn có tâm huyết thì vào học việc thời gian, nếu giám đốc đánh giá tốt, bạn sẽ được đề xuất nhận trực tiếp, không phải qua phỏng vấn. ACB Phạm Ngọc Thạch

Bên Phòng mình còn thiếu định biên PFC, nếu bạn có tâm huyết thì vào học việc thời gian, nếu giám đốc đánh giá tốt, bạn sẽ được đề xuất nhận trực tiếp, không phải qua phỏng vấn. ACB Phạm Ngọc Thạch
Dạ em đã về chi nhánh làm rồi anh. Tks anh đã tạo điều kiện.

Anh cũng làm bên ACB ạ. Em rất mong muốn được làm việc tại ACB. Em có cơ hội không ạ. Em mới đi pv t4 tuần trước ở ACB có được không anh.

e cũng đang quan tâm không biết cần người như thế nào a.

các bạn có thể tham gia học việc tại ACB, nếu được giám đốc đánh giá tốt vẫn được đề xuất nhận trực tiếp, không phải qua nhiều vòng thi tuyển và phỏng vấn Nha. mình ở ACB Phạm Ngọc Thạch, Q.3, bạn nào thật sự muốn học việc thì email cho mình. ngayvt@acb.com.vn.

Có bạn nào được gọi đi làm ngày 18/07 và đã đi làm chưa ạ? Mình được lựa chọn 2 ngày đi làm là 18/07 và 01/08. Mình chọn ngày 01/08 nhưng đến giờ vẫn chưa được NH gọi lại và thông báo cụ thể là chi nhánh nào hết. Hoang mang quá >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên