OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình vừa đi nộp về sáng nay, các bạn vào đó sẽ có người xem hồ sơ của bạn trước, hỏi qua loa vài câu rồi sau đó vào nộp cho 1 chị ở bên trong chuyên lưu trữ hồ sơ rồi về thôi, nếu qua được vòng hồ sơ sẽ gọi đi thi :3

Mình vừa đi nộp về sáng nay, các bạn vào đó sẽ có người xem hồ sơ của bạn trước, hỏi qua loa vài câu rồi sau đó vào nộp cho 1 chị ở bên trong chuyên lưu trữ hồ sơ rồi về thôi, nếu qua được vòng hồ sơ sẽ gọi đi thi :3

bạn ơi bạn có kinh nghiệm chưa? chưa có kinh nghiệm họ có thu ko nhỉ?

Mình cũng vừa nộp sáng nay. Các bạn đến gặp thì bảo nộp hồ sơ tuyển dụng gặp chị Dung nhé, mức lương hay kinh nghiệm thì có gì nói nấy thôi các bạn.

Mình cũng vừa nộp sáng nay. Các bạn đến gặp thì bảo nộp hồ sơ tuyển dụng gặp chị Dung nhé, mức lương hay kinh nghiệm thì có gì nói nấy thôi các bạn.
cậu ơi mình hỏi, bản ứng vien cậu gõ máy rồi in hay in ra rồi viết tay đấy?? :3

cậu ơi mình hỏi, bản ứng vien cậu gõ máy rồi in hay in ra rồi viết tay đấy?? :3

Mình đánh máy hết sau đó dán anh 4x6 lên, chỉ viết đoạn ngày tháng năm và kí tên bằng bút của mình ở phía dưới. Thế là đủ bạn ah. Chúc bạn may mắn nhé.

Các bạn nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi là các bạn nộp chỉ cần đúng 01 bản thông tin ứng viên thế thôi ah?

Mọi người ơi cho minh hỏi với, chiều Ngân hàng này mấy giờ nghỉ làm việc thế, mình định đi nộp buổi chiều chỉ sợ đến họ lại nghỉ mất rồi =( tks mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên