Nhật ký "Hành trình Tìm việc của tôi"

Boca al lupo :D , được phỏng vấn là vui lắm rồi , chúc bạn sẽ nhận đc 1 kết quả tốt đẹp , xứng đáng với nỗi khắc khoải đợi chờ :D
mấy hôm nay nhà tớ có việc, phải về quê, k có "in tờ lét", khổ sở vô cùng. hôm nay mời rời bản xuống thị trấn nè. :D vẫn chờ từng ngày từng giờ thôi bạn ah. sao có 24h mỗi ngày mà lâu thế. :(

Cuối cùng thì mình cũng dc pv vào Maritime Bank chuyên viên QHKH , lần đầu tiên đấy :p
Không khí rất vui vẻ mặc dù pv solo 1 1 :p
Hy vọng mọi thứ đều ổn :p

bạn Hung seven ơi. bạn pass CVQHKH Của maritime chứ. họ đã nói gì đến lương lậu và cách làm việc chưa vậy bạn:D

nhật ký ngày 13/04 của pumpkin: đã nhận đc mail cảm ơn từ ACB. kết thúc 1 chu trình hy vọng, và bắt đầu một quá trình phấn đấu mới. k đc nản nhé. mới có 3 cái thôi, chưa nhằm nhò j đâu. hic hic. gian nan thử sức mà. ngày nay mới nộp thêm vào Đông Á, phấn đấu mai hoàn thành hồ sơ để tấn công tiếp vào VP. còn 2 cái hết hạn nữa đang chờ mình. NH còn tuyển, mình còn thi, nhỉ, P nhỉ? đến lúc nào đậu thì mới okie. :(

Em cần sự giúp đỡ!
Em đang thử việc bên NH Quân đội,sắp hết time thử việc rồi...hic
Chỉ tiêu của em la huy động 2 tỷ và 3kh mới..
Em sinh 1989 chưa tôt nghiệp,h đi làm không có mối quan hệ nào hết,em đang bị áp lực quá.
Các anh chị có kinh nghiệm,cách nào giúp em với........

MÌnh giờ đây lại nuôi 1 niềm hi vọng mới,liệu ngân hàng này có phải là bến đỗ của mình không? Cố lên nào

nhật ký ngày 20/4 của pumpkin: dạo này có vẻ như đuối sức rồi. vẫn tìm tòi, làm hồ sơ, và nộp nhưng ko ham hố, háo hức, hào hứng lắm nữa. có lẽ chim bị tên sợ cành cây cong mất rùi. sợ mở hộp thư ra và nhòm thấy cái mail đó. nhưng k dám click vào để del. đau thương quá. hôm về quê, đi bói cô phán là tuần này sẽ có thành công, dự định được toại nguyện, nhưng còn 4 ngày là hết tuần rồi còn đâu. cô kêu là nếu trong tuần này mà k đc thì chờ tít tới tháng 8, tháng 9 dương nhé. ẹc ẹc. e ứ chịu đâu. e muốn luôn và ngay cơ. :((. à, cô còn kêu cuối năm ni chống lầy. ng yêu thì chưa có, lầy đâu mà chống chứ? với lại em đang còn bé lắm đấy cô ơi. nhưng mẹ lại nói cô này phán chuyện cưới xin cho 2 nhà hàng xóm nhà mình đúng rồi. thế chả có nhẽ e sắp có chồng thật ah? =)) chồng ơi, anh đang ở đâu? =)) với lại nếu mà năm nay mà lấy chồng thì chắc chắn là mình k đậu đc NH rùi. trông cho cô nói sai bét nhè.[-O<

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nhật ký ngày 18/5 của pumpkin: tin vui đã về. cuối cùng cũng có 1 NH chịu mở cửa đón mình vào, cái NH mà mình có lần lỡ miệng nói với e gái là có thất nghiệp cũng k apply zô. :)). giờ thì cảm ơn nó lắm lắm, vì mình tin là nó k tiêu cực. cảm ơn tất cả những lời động viên của mọi người. mình lại bắt đầu 1 giai đoạn mới. LG: life is good......

nhật ký ngày 18/5 của pumpkin: tin vui đã về. cuối cùng cũng có 1 NH chịu mở cửa đón mình vào, cái NH mà mình có lần lỡ miệng nói với e gái là có thất nghiệp cũng k apply zô. :)). giờ thì cảm ơn nó lắm lắm, vì mình tin là nó k tiêu cực. cảm ơn tất cả những lời động viên của mọi người. mình lại bắt đầu 1 giai đoạn mới. LG: life is good......

Mình nghi đây là TECH :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back