Review Nhân viên chăm sóc khách hàng tại Ngân hàng Kiên Long

Số là ngày 20/12 em nộp hs vào NH và đến ngày 22/12 thì đc gọi đi pv vị trí Nhân viên chăm sóc khách hàng đến nay đã gần 2 tuần mà vẫn chưa thấy có thông tin gì cả trong khi đo thời hạn kết thúc là 10/1/2014, ko biết e có nên hy vọng gì nữa ko hay em đã tạch hazzzzzzzz a/c cho em chút thồn tin về NH Kiên Long với ạ nếu tạch thì có đc thông báo hay ko ?:(

thôi thì chờ đợi bạn ơi, mà mình thấy chăc mình cũng ko có nhiều hy vọng, hôm mình pv có 5 người mà hêt 4 người là có người nhà làm tại KL gởi vào rồi( ngoại trừ mình :) ) nên cũng ko biêt nên hy vọng ko nữa, thôi thì mình chúc bạn may măn có thông tin gì báo mình mừng chung vui với nhe :)

hôm nay mình điện lại phòng nhân sự NH Kiên Long thì có cai a đó noi là họ đã gởi kêt quả pv về hêt rồi, mà gởi cũng lâu rồi....hình như trc tết lận... mình cũng ko biết thê nào nữa, bạn chiakia_90 điện lên hỏi lại họ xem sao chăc minh tạch rồi :(

Thế hả cậu. Mình chưa điện hỏi, ko bit thế nào nhỉ. hic. thế chắc mình cũng tạch rùi ý

Mọi người cho mình hỏi là hồi tháng 12/2013 mình có nộp vị trí Nhân viên CSKH của Kiên Long rồi, sao họ giờ lại đăng tin tuyển nữa, mình đăng ký ở Bình Thuận.
Mà mình gửi hồ sơ qua mail tuyendung@kienlongbank.com không thấy có thông tin trả lời lại như các NH khác!!!
M.n giải đáp cho mình với

hôm nay mình điện lại phòng nhân sự NH Kiên Long thì có cai a đó noi là họ đã gởi kêt quả pv về hêt rồi, mà gởi cũng lâu rồi....hình như trc tết lận... mình cũng ko biết thê nào nữa, bạn chiakia_90 điện lên hỏi lại họ xem sao chăc minh tạch rồi :(
Cho mình sdt Kien Long bank ben nhân sự voi bạn ơi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên