Review Nhân viên chăm sóc khách hàng tại Ngân hàng Kiên Long

Số là ngày 20/12 em nộp hs vào NH và đến ngày 22/12 thì đc gọi đi pv vị trí Nhân viên chăm sóc khách hàng đến nay đã gần 2 tuần mà vẫn chưa thấy có thông tin gì cả trong khi đo thời hạn kết thúc là 10/1/2014, ko biết e có nên hy vọng gì nữa ko hay em đã tạch hazzzzzzzz a/c cho em chút thồn tin về NH Kiên Long với ạ nếu tạch thì có đc thông báo hay ko ?:(

mình thấy trên web NH gia hạn đến 10/1 kia, h cũng ko biết nên hy vọng gì nữa ko đây nữa à, ko biết nếu rớt thì NH có gởi thư cảm ơn ko nữa :)

Ban oi, minh cung sap pv o CN sai gon, ban tu van cho minh nen chuan bi nhung gi truoc khi di pv nhe. Minh cam on ban nhieu:)

Sr bạn nhiều, hôm nay mình mơi lên lại ub nên mơi thấy tin của bạn, ko biết bạn đã pv chưa? Nếu chưa thì mình xin chia sẻ ít câu hôm trc mình đc hỏi: giới thiệu bản thân, em hiểu gì về NH đặc biệt là về vị tri e dự tuyển, ( Một số chị trc mình đc hỏi bằng t/a đó bạn, bạn cũng xem qua nha chủ yếu là giơi thiệu về bản thân thôi và thêm một số câu gì nữa mình cũng ko rõ mà thấy hỏi it lắm :) ), e có ai làm trong ngành NH ko, nếu e giới thiệu về sp NH e sẽ giơi thiệu ntn,...Mình chỉ đc hỏi mấy câu đó thôi ak, chúc bạn thành công

Supboheo92 cậu đã có kết quả phỏng vấn chưa? không biết đã có ai được thông bào rồi không nhỉ?

hôm trước tết, mình có điện lên phòng nhân sự để hỏi thì một anh nói là kết quả tại Đà Nẵng đã có rồi nhưng phải đợi giám đốc ký rồi mới thông báo được bạn ak...mình cũng ko biết khi nào mơi nhận thông báo đây hazzzzzzzzzzz mình cũng ko hy vọng lắm bạn ak, mà khi nào bạn nhận được thông báo thì nhắn mình biết với nhé :)

hum trc mình cũng có hỏi anh phòng nhân sự thì anh ấy bảo là các sếp cũng bận quá nên chưa ký. Khi nào có kết quả sẽ thông báo đến tất cả các ứng viên, kể cả đạt hay ko đạt. Nhưng ko biết thế nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,501
Thành viên mới nhất
mokatamtamcq
Back
Bên trên