NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Hà Nội tuyển dụng Bank Officer [30.12.2012]

huhu, tớ hỏi có cái nộp các thể loại giấy tờ, CV bằng TA hay TV mà ko ai giúp trả lời ah :((=((

các tin tuyển dụng bạn cứ mặc định là nó dùng tiếng j thì m viết CV và LR bằng tiếng ấy. cũng có đợt Shinhan này đăng tuyển = tiếng việt thì dùng song ngữ =)), còn như này thì chắc chắn là dùng toàn bộ là TA rồi. các giấy tờ khác chắc ko phải dịch, có sao nộp vậy thôi ;)

Cho mình hỏi cái interviewee information là phải in ra rồi điền tay chứ ko đánh máy trên đấy được đúng ko cả nhà :-?

Bạn nào nộp vị trí này được gọi thì ới 1 câu cho cả nhà biết với nhé. Hic, mình nghe nói Shinhan Bắc Ninh process nhanhanh lắm, tầm 4 ngày sau khi nộp hồ sơ là được gọi đi rồi, mình nộp được 2 tuần rồi mà cũng chả thấy gì cả. Cả nhà có ai được gọi không? Hay là mình bị loại hồ sơ nhỉ :(

Mình gọi điện đến ngân hàng hỏi thì anh nghe máy bảo là khi nào hết hạn nộp hồ sơ thì NH sẽ tổ chức thi tuyển nếu sau ngày deadline mà vẫn ko đc gọi thì xác định luôn đi em nhé. Anh ý nói chính xác như vầy. Mà hum nay là 28 rồi, 30 thì là CN, ko lẽ 31 người ta mới gọi. Mình là mình kết cái ngân hàng này lắm lắm ik. Tháng trước nộp chi nhánh trần Duy Hưng cũng của ngân hàng này mà chẳng được gọi. Bạn nào được gọi thì ới 1 tiếng nhé. Cầu trời cho con qua được vòng loại hồ sơ.:-s

chắc là người ta định gộp tất cả thí sinh vào 1 ngày luôn. mình còn nộp online cơ. chắc ko được gọi

cơ out lên đến 99%. HS không hợp lệ, không có criminal record, health certification, Cv không có xác nhận, Interviewee info viết tiếng Việt. So sad:(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back