NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Hà Nội tuyển dụng Bank Officer [30.12.2012]

sao lại thế nhỉ? m nộp 1 lần rồi bh nộp thêm lần nữa nộp. t nghe thì chỉ có như bạn nói thôi abc2912 ah. Nhưng mà PV ntn nhỉ? mặc đủ ấm là ọk. t thì dày đen + comple. chắc ko sao

ak có phải số điện thoại có đuôi là 6814 không mọi người. Lúc đó mình bận nên không nghe máy, gọi lúc 7h30.

đây có phải là vị trí teller ko nhỉ? tiện thể bạn nào cho mình xin cái application form của shinhan với. mình ko còn giữ mà lại phải nộp lại.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao mình ko thấy được gọi nhỉ:((, hay là do mình thiếu cái record criminal :(

Mình cũng không nộp cái giấy này, bản thân mình trước khi đi nộp hồ sơ lần 1 đã gọi điện đến Shinhan Hà Nội để hỏi, một chị bên đó trả lời đây là giấy tờ cần bổ sung sau khi thi đỗ bạn ạ :)

Mình cũng được gọi lúc gần 7h tối, NH này làm việc muộn thế. Anh ik confirm lại ngày tháng năm sinh và địa chỉ. rùi hẹn 14/1 lúc 3h 15 đến phỏng vấn khi đi mang theo giấy KSK, interview information 2 ảnh 4*6 sơ yếu lí lịch.... còn gì nữa ko hả bạn envoy2210? Anh ik nói nhỏ quá mình ko nghe rõ. Nhân tiện hỏi mọi người 1 câu ngớ ngẩn tí ^:)^: đi phỏng vấn thì nên mặc gì?. Mùa hè thì còn mặc áo trắng quần đen, thế mùa này thì khoác thêm các áo khoác nữa có đc ko? Mình chẳng có cái áo vét nào cả :-o

Mình vừa gọi điện lại cho Shinhan, một chị trả lời là bằng cấp với giấy khai sinh @@

ui, thế thì sao mình lại ko được gọi nhỉ, mình đầy đủ hết hồ sơ mà

mình thì đc hẹn chiều 15/1. đang băn khoăn cái vụ nộp tiếp bộ hsơ vì lúc nghe đt phải nhớ nhiều thông tin quá nên sợ bị nhớ thiếu giấy tờ :|
đây có phải là vị trí teller ko nhỉ? tiện thể bạn nào cho mình xin cái application form của shinhan với. mình ko còn giữ mà lại phải nộp lại.
application bạn down ở đg link ngay bài viết số 1 ở trên kìa. mình cũng chưa hình dung đc cụ thể vị trí này ntn, có bạn nào biết không?

Hix mọi người cho hỏi số điện thoại gọi đến đuôi thế nào ạ, mình gọi lại số kia không ai nhấc máy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên