ABBank Ngân hàng TMCP An Bình tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội 10.03.2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mới sơ loại thôi mà không vấn đề gì đâu.Nay cái chị bên trong trẻ trẻ có vẻ khá dễ tính.mà sao chi nhánh đấy chẳng thấy con trai nhỉ? toàn thấy mấy chị gái ngồi quầy.

- - - Updated - - -

có mem nào nhận được mail thông báo kết quả chưa nhỉ?

Vẫn chưa , chị ấy nói là chiều nay có kết quả luôn. Chắc 6h .

chắc là mình out rồi, chẳng hiểu họ nhìn nhận theo khía cạnh nào nữa. thôi phen này không bon chen vào ngân hàng nữa. quyết tâm làm ở công ty cũ. biết đâu sẽ tốt hơn..

chắc là mình out rồi, chẳng hiểu họ nhìn nhận theo khía cạnh nào nữa. thôi phen này không bon chen vào ngân hàng nữa. quyết tâm làm ở công ty cũ. biết đâu sẽ tốt hơn..

Sao lại chắc nhỉ? Họ sẽ gửi thông tin đến kể cả khi không qua pv.

Có đồng chí nào thi KHDN 14h 26/3 không nhỉ. May quá hnay vừa đến thì tới lượt mình, chậm tý là tạch. Gặp ngay mấy đồng chí học K11 HVNH

Fomat thi viết là gì các bác nhể: Thấy bên Webkinh tế có thông tin thi IQ+English+ NGhiệp vụ. Nhưng k biết vị trị QHKH viết thì Nghiệp vụ trắc nghiệm hay tự luận nữa. Sợ nhất món tự luận này

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tạch rồi giờ chuyển sang nộp bên Nam Á xem sao thôi :D Chúc mấy bạn thi tốt nhé !! Tạm biệt ngân hàng ABBank =]]

Hẹn gặp bạn thi bên đó nhé, ae lại giao lưu. Tối nay viết CV lại chiến tiếp:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back