ABBank Ngân hàng TMCP An Bình tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội 10.03.2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình hỏi kỹ r, PV nhé, mà k phải qá lo đâu, có thuyết trình thì cũng chả xoắn, mỗi ng nói 3-5p thôi:)), Pv sơ loại thì chỉ hỏi thông tin cá nhân,kinh nghiệm làm việc...thôi.

uh thì mình nghĩ cái vụ pv nó nhẹ nhàng hơn :)) còn pv kiểu này chắc nhìn ngoại hình vs mấy cái trong CV lôi ra hỏi. thôi chúc may mắn ngày mai nhé :)

- - - Updated - - -

oh mình bị hẹn 11h trưa mới đểu chứ , vậy hóa ra chỉ PV thôi :p Thế ông anh của bạn làm QHKH ở ABBank có nói môi trường làm việc sao không ? Có thoải mái không ? Doanh số có bị ép quá đáng không @@

môi trường lv ở ABB thì ai cũng bảo thích, mọi người giúp đỡ nhau nhiều, dù lương hơi thấp :)) doanh số cũng như các NH khác thôi, khó nhất đoạn ấy mà :)

Sơ tuyển ABB chỉ là hỏi về các thông tin trg CV nhé. Tuy nhiên cũng có bạn chỉ lướt qua, có bạn thì lại đc hỏi kỹ gần như pv thực sự vậy. Quan trọng nhất vẫn là thái độ và sự tự tin của các bạn.
Môi trường làm việc thì thích, rất thân thiện đấy

môi trường làm việc thân thiện là yêu rồi :X:X Tiền bạc thì bao nhiêu cho đủ đâu :) Bác HamChoiVoDo làm ở ABBank à ? Có gì giúp đỡ anh em phát nhé :p

Nhớ là mình cũng gửi CV, sao mình lại không được gọi test nhỉ, ban ơi: có Kinh Nghiệm Có được miễn vong 1 không NHỈ?

Nhớ là mình cũng gửi CV, sao mình lại không được gọi test nhỉ, ban ơi: có Kinh Nghiệm Có được miễn vong 1 không NHỈ?

mình đi thi 1 số NH có kinh nghiệm vào luôn vòng PV cuối. 1 số khác thì vẫn phải chiến từ vòng 1. Trường hợp bạn chắc thi viết hoặc tới chung kết luôn:))

Sơ tuyển ABB chỉ là hỏi về các thông tin trg CV nhé. Tuy nhiên cũng có bạn chỉ lướt qua, có bạn thì lại đc hỏi kỹ gần như pv thực sự vậy. Quan trọng nhất vẫn là thái độ và sự tự tin của các bạn.
Môi trường làm việc thì thích, rất thân thiện đấy

bác làm ở ABB ah? nếu thế còn phải hỏi kinh nghiệm nhiều :D mà đi sơ tuyển có cần mang giấy tờ j ko bác nhỉ?

Chúc các bạn chiều này PV tốt , mình xong từ sáng rồi :p Chị bên đấy hẹn chiều nay sẽ có kết quả gửi về mail...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên