TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Tớ đký giao dịch viên mà chẳng thấy j`.thấy tuyển gấp mà chẳng có thông báo j` hay là mình trượt rui` nhỉ.hjx
Bạn nộp HCM hay HN? Ở HN thì thi tuyển GDV rồi (sơ tuyển, thi viết, Phỏng vấn lần 1, phỏng vấn lần 2 rồi) Tuyển gấp nên sau khi đăng tin trên UB được 1 thời gian ngắn là gọi các bạn đi thi dù chưa hết hạn nộp hồ sơ bạn ạ

Bạn nộp HCM hay HN? Ở HN thì thi tuyển GDV rồi (sơ tuyển, thi viết, Phỏng vấn lần 1, phỏng vấn lần 2 rồi) Tuyển gấp nên sau khi đăng tin trên UB được 1 thời gian ngắn là gọi các bạn đi thi dù chưa hết hạn nộp hồ sơ bạn ạ
Ban oi, cac vong thi cach nhau bao nhieu ngay vay ban? minh o tp.hcm co thi tuyen vao thu 3 tuan truoc roi ma chua thay thong bao ket qua la rot hay keu di pvan j het? nhung nguoi rot co duoc thong bao qua mail ko ban? (sorry may cua minh bi loi font nen ko danh tieng viet co dau duoc)

Ban oi, cac vong thi cach nhau bao nhieu ngay vay ban? minh o tp.hcm co thi tuyen vao thu 3 tuan truoc roi ma chua thay thong bao ket qua la rot hay keu di pvan j het? nhung nguoi rot co duoc thong bao qua mail ko ban? (sorry may cua minh bi loi font nen ko danh tieng viet co dau duoc)
Nếu mình nhớ không nhầm thì thi viết và phỏng vấn lần 1 cách thi viết có 4-5 ngày thôi bạn. Sau khi phỏng vấn lần 1 thì khoảng 3 hôm sau phỏng vấn lần 2. Nói chung là thích cái kiểu nhanh gọn của Tienphong. Theo như mình biết thì có 1 số bạn trên UB có comment là sau khi thi viết nếu bạn nào out thì có mail cảm ơn đã thi hay sao ấy. Còn phỏng vấn thì thấy bên NH gọi điện mời phỏng vấn.

Công nhận TP làm ăn nhanh thật. Từ lúc thi đến lúc báo đõ cách nhau có 1 tuần. Thêm 1 tuần nữa kí hợp đồng rồi làm việc luôn.

Oạch :O chưa hết hạn đã tuyển xong rồi à :O
Thế vị trí QHKH đã ai thi tuyển chưa ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,632
Thành viên mới nhất
w88you1