TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
chán quá, tạch rồi. Mà mấy bạn được gọi đi thi GDV có ai đã có kinh nghiệm đi làm trước chưa vậy?
không biết họ lọc hồ sơ theo tiêu chuẩn gì nhỉ?

Có bạn nào phỏng vấn lần 3 gdv ở duy tân thứ 7 tuần trước có kết quả chưa ?

Có bạn nào phỏng vấn lần 3 gdv ở duy tân thứ 7 tuần trước có kết quả chưa ?

Hi ấy! t cũng pv lần 3 hôm thứ 7 tuần trước...cơ mà vẫn chưa thấy gì, ko biết có đỗ đc ko? chờ sốt ruột quá. bạn nào được TPB gọi thì báo một tiếng nhá, cho bọn t đỡ ngóng dài cổ! ( mấy bạn pv lần 3 ở Duy Tân hôm thứ 7 tuần trước ấy :d )

Hi ấy! t cũng pv lần 3 hôm thứ 7 tuần trước...cơ mà vẫn chưa thấy gì, ko biết có đỗ đc ko? chờ sốt ruột quá. bạn nào được TPB gọi thì báo một tiếng nhá, cho bọn t đỡ ngóng dài cổ! ( mấy bạn pv lần 3 ở Duy Tân hôm thứ 7 tuần trước ấy :d )

Tớ được gọi rồi cậu ạ, họ vừa mới gọi điện và gửi offer cho tớ

mình vừa phỏng vấn giao dịch viên tp.hcm ngày 31/10, ko biết có bạn nào có kết quả chưa, phỏng vấn với 3 người,mấy bạn có bít là còn vòng phỏng vấn nào nữa ko?

Sao toàn thấy các bạn trong tp hcm được gọi vậy nhỉ.hay là hn họ chưa tuyển GDV nhỉ?

cả nhà ơi cho em hỏi cái mục sắp xếp, đánh số theo thứ tự ưu tiên í, làm ntn ạ??? làm sao chèn số vào hộp đc ạ??? Hay là có fai cứ đánh số là xong ạ??

ai có kết quả GDV HCM vào cho biết nha, phỏng vấn mà chả hỏi gì về nghề gdv hết, chỉ toàn hỏi gia đình, lo wa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,856
Thành viên mới nhất
evip88li
Back
Bên trên