TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Tớ được gọi rồi. Bà chị gọi làm phòng KHDN thay vì phòng KHCN như đăng ký. Chưa nói là làm việc ở chi nhánh nào. Không gọi mà đợi mail offer xem làm ở đâu. Phỏng vấn vào KHCN phỏng vấn 1 lần thôi các bợn ợ.

Tớ được gọi rồi. Bà chị gọi làm phòng KHDN thay vì phòng KHCN như đăng ký. Chưa nói là làm việc ở chi nhánh nào. Không gọi mà đợi mail offer xem làm ở đâu. Phỏng vấn vào KHCN phỏng vấn 1 lần thôi các bợn ợ.

Hà Nội hay hồ chí minh thế hả cậu

trời đất. chan nhỉ. tớ nộp cũng chẳng đuọc goi. thôi, kệ vây, chán .chúc cậu làm việc tốt nha. hihi

Chúc mừng bạn Hưng nhé! thế đi làm luôn hay chờ kết quả bên VCB BN thế? ;)) VCB BG có kết quả rùi đấy...ko bít mai có đc gọi không nhở...huhu. khéo mình trượt thẳng cẳng cả 2 cũng nên :-s

Các bạn ơi cho mình hỏi, thế là KHDN đã thi và có kết quả tuyển dụng rui a??

Hic, mình nộp QHKH DN ở Hà Nội, ko thấy thông tin gì, chắc là bị trượt từ vòng loại hồ sơ rồi. Có bạn nào giống mình không? :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,497
Thành viên mới nhất
pughsteae888
Back
Bên trên