TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình nộp ngày 10. Bạn mình cũng nộp tầm đó. Mình không rõ, nghe nó nói gọi đi test nhiều lắm mấy bạn!

Có bạn nào pv giao dịch viên ở hà nội có kết quả chưa. Mình hum nay mới nộp, chắc k đến lượt mất :)

trời ạ cái NH ko biết thi bao nhiu vòng mới đc vào làm nhỉ??? T nộp GDV HN, đã qua vòng sơ tuyển, vòng viết, vòng phỏng vấn, cứ ngỡ là xong rùi...ai ngờ hôm nay lại nhận đc điện thoại gọi mai đi pv tiếp...ặc ặc @-)

ở đây có bác nào hôm qua đi phỏng vấn vị trí quan hệ khách hàng cá nhân và doanh nghiệp không ạ

mình có nạp QHKH cá nhân đến giờ chưa được gọi bạn à.bạn được gọi rùi à

trời ạ cái NH ko biết thi bao nhiu vòng mới đc vào làm nhỉ??? T nộp GDV HN, đã qua vòng sơ tuyển, vòng viết, vòng phỏng vấn, cứ ngỡ là xong rùi...ai ngờ hôm nay lại nhận đc điện thoại gọi mai đi pv tiếp...ặc ặc @-)

Bạn nộp lâu chưa? Mình nộp mà không thấy phản hồi gì :(

Trời ơi t cũng qua vòng sơ tuyển,vòng viết,vòng phỏng vấn mà chưa đc thấy email hay gọi điện liên lạc j ??? Là sao ta. chả nhẽ out rồi. :((((((
Hum ý tự tin nhầm ah. @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back