Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho hỏi trụ sở chi nhánh đà nẵng là ở đâu dzậy? mình vào web MB coi mạng lưới chi nhánh mà sao coi ko được. hic, help me...

cho hỏi trụ sở chi nhánh đà nẵng là ở đâu dzậy? mình vào web MB coi mạng lưới chi nhánh mà sao coi ko được. hic, help me...
Trang chủ của MB có công cụ tìm kiếm mạng lưới mà ,trụ sở chi nhánh MB Đà Nẵng là : Số 54 - Điện Biên Phủ - Q. Thanh Khê - TP. Đà Nẵng
ĐT : 0511.6257.999 FAX : 0511.6257.789

Mình gửi mail 2 lần nó cứ báo lỗi, mình ở TPHCM nộp trực tiếp thì họ không nhận :(
Theo thông tin tuyển dụng thì "· Tại Hà Nội, TP Hồ Chí Minh: Hình thức nộp hồ sơ: duy nhất qua địa chỉ email hr.contact@mbbank.com.vn (đối với các vị trí Chuyên viên) và hr.manager@mbbank.com.vn (đối với vị trí GĐ Phòng GD/TP QHKH) trước 17h00 ngày 22/07/2011"
Vậy bạn thử gửi lại lần nữa xem có được không, mà nó báo lỗi như thế nào vậy ( một số trường hợp do số CV gửi tới quá nhiều -->lỗi hệ thống )!

Theo thông tin tuyển dụng thì "· Tại Hà Nội, TP Hồ Chí Minh: Hình thức nộp hồ sơ: duy nhất qua địa chỉ email hr.contact@mbbank.com.vn (đối với các vị trí Chuyên viên) và hr.manager@mbbank.com.vn (đối với vị trí GĐ Phòng GD/TP QHKH) trước 17h00 ngày 22/07/2011"
Vậy bạn thử gửi lại lần nữa xem có được không, mà nó báo lỗi như thế nào vậy ( một số trường hợp do số CV gửi tới quá nhiều -->lỗi hệ thống )!

Mình nói lỗi rồi đó. Bạn mình dùng Google Mail thì hệ thống trả về và báo hộp thư đầy.

Hic, nó bắt giữ nguyên format của nó làm mình chém gió không được bao nhiêu, toàn thiếu không gian để thể hiện những lời hay ý đẹp :( mà cho hỏi cái thẻ dự thi mình có phải điền vào không nhỉ, mà điền thì sbd kiếm đâu ra nhỉ ???

To cung ko paste dc anh.la sao nhi?
Chào bạn ! vấn đề này của bạn cũng là của rất nhiều bạn , tớ đã tham khảo thông tin cũng như tìm kiếm thì việc gửi hồ sơ trực tuyến sẽ làm như sau ( thống nhất cho toàn bộ các bạn tham gia ứng tuyển nha ) :
KHI CÁC BẠN GỬI MAIL : HÃY ĐÍNH KÈM 2 TỆP TIN
+ File excel Thông tin ứng viên theo mẫu
+ File scan Bảng điểm/Bằng tốt nghiệp Đại học

P/: Tức là các bạn đưa ảnh và bảng bằng tốt nghiệp sang 1 file khác rùi đính kèm vào , còn trong bản thông tin ứng viên thì ko cần cũng ok !

Cho t hỏi thi gdv ở MB có phải đo chiều cao ko các bạn nhỉ, ai có kinh nghiệm chia sẻ cho t với.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8