Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn nào điền được vào cái Phiếu dự thi k :| t viết vào ấy toàn báo lỗi thui :-??
Nó báo lỗi như thế nào bạn ơi !, để tớ xem lại
hic. chỉ tuyển ở hn tphcm với đà nẵng thôi hả bạn :-ss
Không bạn ak, trên đó tớ ghi là HN, TP HCM , ĐN vì toàn bộ các vị trí có tuyển ở 3 khu vực nói trên , nhưng có 1 số vị trí là tuyển " trên toàn hệ thống " bạn cứ nộp hồ sơ đi , ví dụ như vị trí GDV đó họ tuyển ở toàn hệ thống bạn có thể apply , bạn cứ nhìn vào mã vị trí là thấy ngay mà !
ai gửi mail đi chưa? mình gửi vào mail bị lỗi. hic
Bạn gửi mail có báo lỗi gì không , bạn thử kiểm tra lại xem hoặc gửi bằng mail khác !
hic 24 mới lấy đươc bằng mà yêu cầu có bằng thì chịu :D k biết nộp bảng điểm vs chứng nhận tốt nghiệp tạm thời có được hem nhỉ .
24/7 là bạn có bằng thì hay quá rùi còn gì , đúng lúc ngày hết hạn nộp hồ sơ ,thế thì sáng đi lấy bằng +bảng điểm -->chiều chạy nhanh đến ngân hàng nộp hồ sơ :D , nhưng cách này có vẻ không khả quan, nhưng cậu cứ thử đến đó nộp trước đi kèm theo giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảo anh chị ở đó là 24/7 em sẽ bổ sung bằng ( cam kết ) xem anh chị có nhận không.
p/s: Chúc các bạn thành công!

bạn ơi, làm sao để căn chỉnh các ô cho to ra, có nhiều ô phải điền thông tin khá dài ( như mô tả công việc, thành tích trong quá trình công tác...) nếu mình viết nhiều nó bị tràn chữ xấu quá, có ô thì nó hiện ra toàn dấu ####, phải click vào ô đó mới đọc được. Mình phải căn chỉnh thế nào bây giờ =.=
NH này cho form mặc định, mình thấy mấy ô để chỉnh chữ đậm, chữ nghiêng không click vào được
Help me, plz

Bạn gửi mail có báo lỗi gì không , bạn thử kiểm tra lại xem hoặc gửi bằng mail khác !

nó báo lỗi địa chỉ gửi không hợp lệ, hic hic

bạn ơi, làm sao để căn chỉnh các ô cho to ra, có nhiều ô phải điền thông tin khá dài ( như mô tả công việc, thành tích trong quá trình công tác...) nếu mình viết nhiều nó bị tràn chữ xấu quá, có ô thì nó hiện ra toàn dấu ####, phải click vào ô đó mới đọc được. Mình phải căn chỉnh thế nào bây giờ =.=
NH này cho form mặc định, mình thấy mấy ô để chỉnh chữ đậm, chữ nghiêng không click vào được
Help me, plz

hình như fix rồi bạn à, mình nghĩ có thể chỉnh lại, cơ mà trình IT của mình ko đủ, nên mấy lần rồi vẫn phải điền theo cái form chật chội của nó.

anyway, họ vẫn đọc được bt đấy, đừng lo, cứ trình bày đầy đủ vào bạn hiền à, đừng lo thiếu hay ko cân

Theo như bạn mình nói thì hiện nay hộp mail của MB đang bị đầy. Không nhận được mail nữa.

Các bác chèn ảnh thế nào vậy ag? Sao em insert không đc thế này? Kích vào insert -> picture -> n nó ko hiện from file hix. Help me!!!!!

hình như fix rồi bạn à, mình nghĩ có thể chỉnh lại, cơ mà trình IT của mình ko đủ, nên mấy lần rồi vẫn phải điền theo cái form chật chội của nó.

anyway, họ vẫn đọc được bt đấy, đừng lo, cứ trình bày đầy đủ vào bạn hiền à, đừng lo thiếu hay ko cân

bạn ơi, nhưng nó hiện ra toàn dấu #, sợ người ta hiểu nhầm mình viết linh tinh (-___-)!
mà mình k xuống dòng được. cứ phải viết liền mạch các công việc khác nhau trong cùng dòng

Các bác chèn ảnh thế nào vậy ag? Sao em insert không đc thế này? Kích vào insert -> picture -> n nó ko hiện from file hix. Help me!!!!!

bạn copy ảnh rồi paste trực tiếp vào luôn đừng dùng insert, mình đoán do mặc định nên ngta k để mình chèn ảnh hay chỉnh sửa j được.hix

p/s: sao không để file word cho dễ mà bây giờ nhiều ngân hàng cứ làm excel khó điền

bạn ơi, nhưng nó hiện ra toàn dấu #, sợ người ta hiểu nhầm mình viết linh tinh (-___-)!
mà mình k xuống dòng được. cứ phải viết liền mạch các công việc khác nhau trong cùng dòng
#### thể hiện độ lớn của ô không đủ để hiển thị thông tin ( trong này MB đã cố định độ lớn rùi.còn nếu bạn muốn xuống dòng ( khi viết cùng 1 ô) thì bạn bấm tổ hợp phím " ALT+ ENTER " là ok rùi !

Cái ảnh thì thường thì tớ cũng dùng là insert --> picture--> from file ,nhưng trong bản của MB thì tớ cũng không trèn được ảnh ( toàn báo là do được bảo vệ thôi), cũng chẳng hiểu nữa, tớ đang liên lạc với anh chị bên MB xem , khi nào có hồi âm , tớ pm cho mọi người

chết mê chết mệt anh MB này. giờ anh ý đang tuyển trên toàn hệ thống, nhưng anh ý chưa có ở tỉnh mình. như thế có nghĩa mình vẫn chưa đc nộp phải k nhỉ?

bạn copy ảnh rồi paste trực tiếp vào luôn đừng dùng insert, mình đoán do mặc định nên ngta k để mình chèn ảnh hay chỉnh sửa j được.hix

p/s: sao không để file word cho dễ mà bây giờ nhiều ngân hàng cứ làm excel khó điền
Có cách nào khác nưa ko bạn. M copy - paste cũng ko đc mà. Mọi ng chèn đc ag? hic khó hiểu thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline