SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

ôn tập cho tốt là được rồi,hãy làm hết sức mình để không phải thất vọng.
hãy xem như con ông cháu cha là 1 sự ngớ ngẩn,chỉ có ta là number one.
bạn tớ nam ngoái thi vào rồi đó,thi tháng 5-2011,đã làm được 1 năm rồi.
tự ôn và thi thôi,không cần phải quen biết,xin xỏ,mệt người.
tớ cũng phấn đấu học theo ban ý thôi,không cần biết con ông cháu cha là thằng nào hết.

tớ cũng phấn đấu học theo ban ý thôi,không cần biết con ông cháu cha là thằng nào hết.
like cau nay day, tinh than tu thi.

cocc hay 5c thì nói chán rồi mà mấy bạn trẻ vẫn cứ nhấm nhẳng mãi ko yên nhỉ
Hãy chấp nhận nó đi, một điều mình thấy đó là luôn có % thành công cho những người có năng lực, bạn nào ko đỗ cứ xem lại mình trước rồi hẵng phán xét thiên hạ nhá
good luck

Very like luôn, bạn này gần ngày sinh với mình, suy nghĩ cũng giống luôn :)). Cheers! Cùng cố gắng nhé

bạn ui, k biết phần thi chuyên ngành í, các chuyên ngành khác nhau ví dụ tài chính, kte quóc te, kinh té phát triển,toán kinh tế,.... có thi chung đề k nhỉ ? tức là cùng thi về kiến thức ngân hàng í, hay là thi các môn chuyên ngành mà các khoa học hồi đại học nhỉ

bạn apple biết rung cây nhát khỉ nhỉ?
đừng có dọa nạt ai nhé
nếu nói như bạn thì tổ chức thi làm gì nữa ha,hả?
suốt ngày đe dọa con ông cháu cha
mệt quá.
tớ có 1 lời khuyên chân thành nhé:các bạn hãy lo ôn tập thật tốt,không nên nghe lời đàm tiếu,thiên hạ đồn thổi
làm gì cả,dân Việt Nam mình có tính lo bò trắng răng mà.hi
Bạn hiểu sai ý mình rồi. Những ý kiến đó mình tham khảo từ một người có thâm niên làm ở SBV và post lên để motivate mọi người trong việc ôn luyện thôi. Tình trạng COCC là có thật nhưng không phải hoàn toàn, vì thế vẫn có chỗ đứng cho những bạn có năng lực thực sự và biết tỏa sáng đúng lúc.

bạn ui, k biết phần thi chuyên ngành í, các chuyên ngành khác nhau ví dụ tài chính, kte quóc te, kinh té phát triển,toán kinh tế,.... có thi chung đề k nhỉ ? tức là cùng thi về kiến thức ngân hàng í, hay là thi các môn chuyên ngành mà các khoa học hồi đại học nhỉ

theo tớ bik là thi khác cậu à, lúc ấy đăng ký là chuyên ngành TCNH sẽ thi về TCNH, ai đăng ký KTĐN chả hạn thi về KTĐN nhé, còn cụ thẻ đề ra sao tớ cũng k rõ :)

Tình hình trước phỏng vấn có khoảng gần 700 thí sinh, sau vòng này thấy ai cũng đỗ, chắc số bạn passed cũng rơi vào tầm 600 :))
Kiểu này lúc đi test tỷ lệ chọi vẫn cứ cao vút rồi, căng như thi ĐH :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,850
Thành viên mới nhất
soikeobong2024
Back