SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

bạn nào nộp ở 45 lý thường kiệt cho mình hỏi có mất phí nộp hồ sơ ko nhỉ? thấy bạn mình bảo mất 240k/nguoi

hồ sơ nộp đã xong nhưng ko biết PV thì NHNN sẽ hỏi những cái gì nhỉ, chủ đề hỏi thường liên quan đến gì nhỉ co anh,
chị hay bạn nào biết không chia sẻ cho mọi người với

Tại bên HP nhiều hồ sơ quá nên thế đấy! chỉ nhận có 2 chỉ tiêu mà đến mấy chục bộ hồ sơ! Mình được bằng giỏi, học đúng chuyên ngành mà sao ôn thi nản quá đi!

cả nhà ơi,đã có ai nhận được lịch phỏng vấn chưa,lo lắng quá:(
5.1 Vòng 1: Sơ tuyển bằng hình thức thi phỏng vấn
Danh sách, thời gian và địa điểm thi phỏng vấn được niêm yết vào ngày 24/8/2012 tại nơi nhận hồ sơ 16 Tông Đản – Hoàn Kiếm – Hà Nội và trên Website của NHNN. Dự kiến phỏng vấn trong hai ngày 25 và 26/8/2012;
Kết quả vòng sơ tuyển, danh sách thí sinh đủ điều kiện dự thi vòng 2, thời gian và địa điểm thi tuyển cụ thể: sẽ niêm yết tại 16 Tông Đản – Hoàn Kiếm – Hà Nội và trên Website của NHNN vào khoảng ngày 30/8/2012;
Thu lệ phí và phát thẻ dự thi đối với thí sinh có kết quả “Đạt” tại vòng 1: từ 8h30 – 16h30 vào ngày 06 – 07/9/2012 tại nơi nhận hồ sơ (16 Tông Đản – Hoàn Kiếm – Hà Nội).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên