SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

hehe, có ai biết nộp hồ sơ ở chi nhánh tỉnh thành phố thì lệ phí là bao nhiêu nhỉ?

đã nộp và chờ ngày phỏng vấn.......ai bít họ phỏng vấn như thế nào ko nhỉ, cũng hơi lo lo^^

mình thấy thắc mắc là ở đây bảo nộp chỗ 16 Tông Đản nhưng hôm đi nộp mình nộp ở 45 Lý thường kiệt. thế là sao nhỉ.xem kết quả ở đâu nhỉ

mình thấy thắc mắc là ở đây bảo nộp chỗ 16 Tông Đản nhưng hôm đi nộp mình nộp ở 45 Lý thường kiệt. thế là sao nhỉ.xem kết quả ở đâu nhỉ
Topic này là tuyển công chức loại C ở trụ sở chính của NHNN- chỉ nộp ở 16 Tông Đản
Còn bạn nộp ở 45 Lý Thường Kiệt thì là nộp cho Trụ sở chính của chi nhánh NHNN ở Hà Nội (nói cách khác là NHNN TPHN :D) ở topic Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.2012]
Nên bạn theo dõi ở link này nhé or website của NHNN

==> Khác hoàn toàn với topic này là: "Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]"

Tuy nhiên 2 đợt tuyển này lại yêu cầu hồ sơ giống nhau về cơ bản, khác ở mẫu đơn ứng tuyển, thời hạn nộp, 1 số yêu cầu xếp loại TN, thời gian...
Bạn lưu ý nhé :)
Trụ sở chính hôm nay là hết hạn r :D

lúc đầu biết nhnn tuyển qua ub là mình đọc tp này, lúc đi nộp thì nghe bạn lại nộp bên 45 ltk, hic. cứ thắc mắc mãi nhưng busy quá k tìm hiểu thêm. mình muốn nộp bên này hơn, chi nhánh hn ít lựa chọn quá :((
tiếc :(

moi người có ai có tài liệu gì về thi NHNN thì share em cung mọi người với các bác=))

em đọc chậm thông tin quá. ây giwof không biết có còn nộp hso nữa không anh HUngViet? hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên