Nên làm ở Agribank hay Sở Tài Chính?

1 năm đầu là 85% của lương chính thức,goi là lương tập sự
Tính ra là hơn 2tr,trừ 200k công đoàn và linh tinh,ko 1tr8 thì là gì hả bạn

AGRI chứ còn gì nữa bạn. Sở nghe nó oai thôi chứ có cái gì đâu
AGRI ở huyện lương đã chục tr, chế độ lương thưởng tốt, 4h đóng giao dịch chốt, lại an toàn vì là NHNN
còn do dự gì mà ko chọn AGRI ^^

Làm ở agri có thể bạn sẽ ko giàu ( nếu ko là sếp lớn) nhưng bạn cũng ko phải lo lắng quá nhiều, nhất là trong tình hình phức tạp của hệ thống NH hiện nay. Nhưng vào đó thì cố mà vào được biên chế chứ làm hợp đồng cũng rủi ro đầy mình, chế độ đãi ngộ cũng khác.

t cũng đang làm biên chế ở Agri. Thấy chế độ đãi ngộ cũng dc, môi trường làm việc cũng ok. Nhưng làm TD cũng tiềm ẩn nhiều rủi ro. Mình không biết bên Sở công việc và môi trường tn nên mới phân vân
Làm ở agri có thể bạn sẽ ko giàu ( nếu ko là sếp lớn) nhưng bạn cũng ko phải lo lắng quá nhiều, nhất là trong tình hình phức tạp của hệ thống NH hiện nay. Nhưng vào đó thì cố mà vào được biên chế chứ làm hợp đồng cũng rủi ro đầy mình, chế độ đãi ngộ cũng khác.

- - - Updated - - -

Hoaxuong là ai thế nhỉ

Đại có mail không? Có thể cho t mail dc không

Em đang thực tập ở Agri, anh chị có thể giúp đỡ em một số vấn đề đc ko ạ^^
Em xin lỗi anh chị trong topic vì đã spam..hihi

Sao bạn t đang làm hợp đồng bên Sở Lao động mà lương cũng dc gần 2tr rồi mà, biên chế sao thấp thế.
Còn Agri thì lương trung bình cũng phải trên 10tr bạn ah, có cái là ở Agri lương lậu đều cào bằng,mọi vị trí đều như nhau, lương có hơn nhau là do thâm niên thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên