Review Nên chọn Sacombank hay MB

lần mình Pv Sacombank vào tháng 2/2014, hội đồng pv có 6 người, 3 người ngoài Bắc, và 3 người trong Nam, pv qua webcam
mà bác test xong bao lâu pv vậy ak,em test hôm 19/4 sang 24/4 thông báo đậu đang đợi lịch pv mà nghe nói sang tháng 6 mới pv lận

Trước đây mình cũng có cơ hội đc lựa chọn Liên Việt và Sacom :)). Mình thấy MB có vẻ lương lậu khá hơn chút, về lâu dài thì lương lãnh đạo Sacom khá cao, ko biết MB ra sao :D

mình pv sacom hồi tháng 3, tới h chưa có KQ. Bạn thân mình làm sacom nhiều lẵm, đứa nào cũng than cực...lương tầm 6,5-9tr/ tháng (tùy chức danh và chi nhánh) Tết 2014 thưởng 3tháng ( tính luôn th13)

Muốn ngắm chị em xinh đẹp thì về đội của Sacom, muốn ngắm zai đẹp thì về đội của MB :D. Lương thưởng hai bác này đều tốt. Gắn bó lâu thì chế độ của Sacom rất tốt. Thưởng thì tùy năm, tùy CN, nhưng MB có phần nhỉnh hơn do có nhiều ngày lễ lớn trong năm liên quan đến Quân đội.
Anh @cocghe266 ơi em là con trai vậy theo anh nên vào Sacom phải ko anh :))) Hehe em nói vui tí, em thì ko ở giữa Sacom và MB như bạn chủ thớt nhưng em đang ở giữa Sacom và ACB. Anh tư vấn em với :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên