Review Nên chọn Sacombank hay MB

lần mình Pv Sacombank vào tháng 2/2014, hội đồng pv có 6 người, 3 người ngoài Bắc, và 3 người trong Nam, pv qua webcam

có anh bạn tớ làm ở MB rồi, anh ấy nói rất khắc nghiệt, ép nhiều, h sợ nên chạy sang được BIDV rồi..! chúc bạn có sự lựa chọn sang suốt!, nhiều ng ghen tị với bạn đấy, đc lựa chọn đấy :))

thường thì chi nhánh nào thiếu người thì họ chuyển mình về, mà nhân viên trúng tuyển cũng chả được chọn chi nhánh đâu, với cả nếu chưa vào làm để biết chi nhánh nào tốt, chi nhánh nào chưa tốt cũng là cả một vấn đề :)

Muốn ngắm chị em xinh đẹp thì về đội của Sacom, muốn ngắm zai đẹp thì về đội của MB :D. Lương thưởng hai bác này đều tốt. Gắn bó lâu thì chế độ của Sacom rất tốt. Thưởng thì tùy năm, tùy CN, nhưng MB có phần nhỉnh hơn do có nhiều ngày lễ lớn trong năm liên quan đến Quân đội.

Muốn ngắm chị em xinh đẹp thì về đội của Sacom, muốn ngắm zai đẹp thì về đội của MB :D. Lương thưởng hai bác này đều tốt. Gắn bó lâu thì chế độ của Sacom rất tốt. Thưởng thì tùy năm, tùy CN, nhưng MB có phần nhỉnh hơn do có nhiều ngày lễ lớn trong năm liên quan đến Quân đội.
khó quá nhỉ anh cocghe, hi

Nếu vậy thì con trai nên vào Sacom, con gái nên vào MB mà hình như thực tế họ hay quyết định ngược lại :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back
Bên trên