mong lời khuyên trong công việc

Chào chủ topic và các bạn!
Tôi cũng tưng là một người ngoài ngành ngân hàng, cũng nhờ có UB và sự cố gắng không ngừng nghỉ của bản thân, đến thời điểm nay tôi cũng đã có 4 năm làm tại 1 BANK. 4 năm tại 1 bank không phải là dài cũng không phải là ngắn ( ở cơ quan mình đã có người công tác được 9 năm :)), nhưng tôi cũng đã có một số thành quả nhất định. Từ một nhân viên trong diện bị đưa vào định biên nhân sự từ những tháng đầu thử việc đến nay tôi đã đạt được một số thành quả nhất định. Tuy nhiên, cũng 2 năm nay tôi không được tăng lương. Lý do vì sao????
Nói đi cũng phải nói lại, Chúng ta được tăng lương khi chung ta có những đóng góp cụ thể, được tổ chức ghi nhận. Phải là một trong những người mang lại nhiều lợi ích giá trị gia tăng cho đơn vị...Gọi nôm la là chúng ta phải chứng mình được năng lực của mình thì tổ chức sẽ đánh giá, ghi nhận, đề xuất.
Chúc chủ thớt và các bạn đã, đang và sẽ làm trong lĩnh vực Tài chính ngân hàng, hãy cố gắng thể hiện rõ năng lực của bản thân và đạt được những thành công mới trong công việc

Thấn ái!

Chỉnh sửa lần cuối:
C ơi, c chuyển luôn đi chị!!!! E cũng vậy nè làm GDV 4 năm rồi, chưa kể bị đì tới đi lui >"< e quyết định ra đi, dù lòng buồn lắm, nhưng nếu cứ ở mãi trong vòng an toàn này thì không thể bứt phá được gì hết! Mạnh mẽ lên chị oiiiii!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên