Mọi người cho mình hỏi về bổ sung hồ sơ ACB

Ở trong đây chắc toàn các bạn học kinh tế nhỉ :D. Mình thì học bên IT.
Thứ 2 tuần trước mình có pv Nhân viên mạng LAN ở ACB Cách mạng tháng 8, ngay hôm sau thì được 1 chị bên công ty AICT, là công ty Cổ phần tin học Á Châu - cty này thuộc ACB gọi điện thông báo là mình pass pv rồi và gọi lên bổ sung hồ sơ. Lúc mình lên bổ sung thì mình có hỏi chị đó là có pv nữa không, chị đó nói là không, bổ sung hồ sơ để trình cấp trên ký, rồi hẹn mình 1 tuần sẽ thông báo.
Mình đợi cả tuần nay rồi mà không thấy gọi gì cả, thấy lo quá!
Các bạn cho mình hỏi là có bạn nào đã từng được gọi bổ sung hồ sơ rồi mà vẫn fail không vậy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thấy chị gọi điện dễ tính mà :)) c pv hôm nào, vtri gì. 16/6 có phải ngày sinh của c k :))
Mình pv teller. Ngày sinh của mình á. Hì. Chị mình gọi nc thấy hơi khó chịu. Cũng k nói là đậu hay rớt chỉ kêu bsung hồ sơ thôi. R cúp máy luôn. Bạn dc đi ký chưa.

t cũng 16/6 đây :)) gọi điện thoại bảo bổ sung tức là đậu rồi đấy :)) mỗi tội gọi xong thấy im hơi lặng tiếng quá

Hihi. Ủa z hả. trùng hợp ghê. Z bạn này đc gọi bao lâu r. Mình pv ngày 1.10 ak. 2.10 là đc gọi bổ sung mà k thấy nói j nên lo ghê. Mà bạn ứng tuyển vị trí j á

Oh. ACB tuyển nhiều đợt liên tục luôn. Mà thông báo tùm lum hong xác định đc. Hic. K biết trôi dạt về đâu. Hôm sau khi mình pv xong chị pv mình gọi điện hỏi mình làm Thanh Toán quốc tế k. Mà lúc đó mình ngơ quá nên kêu k luôn vì hong có chắc. Xong giờ thấy tiếc quá. Tưởng out r. Mà hên chiều có ng gọi bổ sung hồ sơ. Mà chỉ là CMND thôi. Cũng k nói đậu rớt nên thấy lo lắm.

Tui RA pv 2/10 tưsc thứ 5 thiwf thứ 2 tuần sau c HR gọi bổ sung hồ sơ mà k nói gì, tui gọi lên lại hỏi thì c bảo bổ sung hồ sơ là đaauj rồi nhưng mà chưa bik kí offer ngày nào thôi. Có gì chờ thông báo sau, hic

Tui RA pv 2/10 tưsc thứ 5 thiwf thứ 2 tuần sau c HR gọi bổ sung hồ sơ mà k nói gì, tui gọi lên lại hỏi thì c bảo bổ sung hồ sơ là đaauj rồi nhưng mà chưa bik kí offer ngày nào thôi. Có gì chờ thông báo sau, hic
Cùng đợi thôi. Chán nhỉ. Thấy lúc thi thông báo nhanh gọn ghê mà đậu r thấy lâu quá :(

Uh, tui đợi thấy mệt quá nghĩ có khi nào sau đó nó báo rớt k ta, nên t lo đi pv mấy cái bank còn lại cho chắc!! K hiểu sao mấy khâu kia nhanh rẹt rẹt mà tới lúc chọn dc rùi lại chần chừ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên