Mọi người cho mình hỏi về bổ sung hồ sơ ACB

Ở trong đây chắc toàn các bạn học kinh tế nhỉ :D. Mình thì học bên IT.
Thứ 2 tuần trước mình có pv Nhân viên mạng LAN ở ACB Cách mạng tháng 8, ngay hôm sau thì được 1 chị bên công ty AICT, là công ty Cổ phần tin học Á Châu - cty này thuộc ACB gọi điện thông báo là mình pass pv rồi và gọi lên bổ sung hồ sơ. Lúc mình lên bổ sung thì mình có hỏi chị đó là có pv nữa không, chị đó nói là không, bổ sung hồ sơ để trình cấp trên ký, rồi hẹn mình 1 tuần sẽ thông báo.
Mình đợi cả tuần nay rồi mà không thấy gọi gì cả, thấy lo quá!
Các bạn cho mình hỏi là có bạn nào đã từng được gọi bổ sung hồ sơ rồi mà vẫn fail không vậy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cũng được gọi bổ sung hồ sơ, mình pv thứ 5 thì thứ 2 tuần sau đc gọi điện và thông báo trúng tuyển, còn chúc mừng các kiểu, nhưng chỉ bảo bổ sung hồ sơ qua email, mình viết mail có thắc mắc về thời gian và địa điểm làm việc thì k đc trả lời đến tận giờ, đc hơn 1 tuần rồi :)) bạn mình bảo là sau khi pv đến lúc đi làm gần 1 tháng, bạn tớ tưởng trượt vì k phải gọi bổ sung hồ sơ

Bạn ơi, mình cũng vừa dc gọi bổ sung hồ sơ, mà zậy là trúng tuyển rồi hả? Mình pv th5 vị trí RA ơ cmt8

Mình mới vừa được một chị bên phòng Nhân sự gọi nói bổ sung gấp scan giấy Chứng nhận tốt nghiệp tạm thời trong sáng mai! Không biết như vậy là mình được nhận làm chưa nữa :|

mình thì ngay đầu cuộc gọi điện chị ấy đã thông báo thông báo trúng tuyển cơ :)) gọi điện xong giờ vẫn cứ im hơi lặng tiếng nên vẫn cứ thấy kì kì kiểu gì ấy, mình pv ở Phan Chu trinh

k thấy nói gì, lúc đấy mình mới phi đường dài lên, cũng k thắc mắc gì. thế này kể cũng lạ

Mình cũng dc gọi bổ sung sau ngày pv luôn. Mà chẳng nói đậu rớt j hết nên thấy lo quá à. Mà mình bs mỗi cmnd thôi. K biết là sao nữa. Nhưng thấy mấy chị nhân sự hơi khó tính. :(

Mình thấy chị gọi điện dễ tính mà :)) c pv hôm nào, vtri gì. 16/6 có phải ngày sinh của c k :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất
attilamerch
Back
Bên trên